இந்த 5 ராசிக்காரங்க எப்படா கல்யாணம் நடக்கும்னு வெறிபிடிச்சு அலைவாங்களாம்..!! - Tamil VBC

இந்த 5 ராசிக்காரங்க எப்படா கல்யாணம் நடக்கும்னு வெறிபிடிச்சு அலைவாங்களாம்..!!

சிலர் தங்களுடைய சுதந்திரத்தை விரும்பி, தனிமையில் இருக்க விரும்புகிறார்கள், சிலர் எப்போதும் ஒரு தனி நபருடன் இருக்க கூடுதல் மைல் சென்று எப்போதும் தோழமையில் மகிழ்ச்சியைக் காண்கிறார்கள். உங்கள் துணை புரிந்துகொண்டு அன்பாக இருந்தால் திருமணம் என்பது உண்மையான பேரின்பமாக இருக்கும். இந்த ஆன்லைன் டேட்டிங் சகாப்தத்தில், நிறைய பேர் காதல் மற்றும் திருமண விஷயங்களை சாதாரண விளையாட்டு என்று கருதுகின்றனர் மற்றும் திருமணம் செய்வதில் அதிக ஆர்வம் காட்டுவதில்லை.

சிலர் திருமணம் மற்றும் அது தொடர்பான விஷயங்களைப் பற்றி பேசுவதற்கு வெறித்தனமாக இருக்கிறார்கள், மேலும் தங்கள் நித்திய அன்பைக் கொண்டாட ஆர்வமாக இருப்பார்கள். இந்த நபர்கள் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டவர்கள், ஆதரவளிப்பவர்கள் மற்றும் புரிந்துகொள்ளக்கூடியவர்கள் மற்றும் சரியான வாழ்க்கைத் துணையை உருவாக்குவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். அப்படிப்பட்டவர்கள்

தங்கள் வாழ்நாளை ஒரே ஒருவருடன் கழிக்க வேண்டும் என்ற ஆர்வம் கொண்டவர்களாகவும், ஒன்றாக வாழ்க்கையை கட்டமைக்கும் அளவுக்கு ரொமான்டிக்கானவர்களாகவும் இருக்கிறார்கள். இந்த மக்கள் எல்லாவற்றின் மீதும் அன்பு, அக்கறை மற்றும் பாசத்தை வைத்து, எப்பொழுதும் சிக்கலுக்கு தயாராக இருக்கிறார்கள். திருமணத்தை எப்போதும் விரும்பும் ராசிகள் என்னென்ன என்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

கடகம்சூரியனால் வழிநடத்தப்படும் இது மிகவும் உணர்ச்சிகரமான அடையாளம் என்று அறியப்படுகிறது, இந்த ராசி அடையாளம் இந்த பட்டியலில் வருவதில் ஆச்சரியமில்லை. கடக ராசிக்காரர்கள் சரியான ரொமாண்டிசிசத்தைப் பற்றி கற்பனை செய்கின்றன, மேலும் அவர்கள் ஆழ்ந்த உணர்ச்சிபூர்வமான அன்பின் கருத்தை நம்புகிறார்கள். இவர்கள் பயனற்ற உறவுகளின் கருத்தை ஒருபோதும் ஆதரிக்க மாட்டார்கள். அவர்கள் தீவிரமான காதலை நம்புகிறார்கள், சரியான துணையைக் கண்டுபிடித்தவுடன், அவர்கள் அவர்களை அழைத்துச் சென்று குடும்பத்திற்கு அறிமுகப்படுத்துகிறார்கள்.உறுதியான உறவிற்காக அவர்கள் எப்போதும் ஏங்குகிறார்கள்.

துலாம்ஹார்ட்கோர் காதலர்கள் என்று அழைக்கப்படும், துலாம் ராசிக்காரர்கள் திருமணம், சிரிப்பு மற்றும் நினைவுகளின் தருணங்களை தங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறார்கள். துலாம் ராசிக்காரர்கள் ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் சரியான வாழ்க்கைத் துணையாக முடியும், ஏனெனில் அவர்கள் திறமையான சமநிலையாளர்கள் மற்றும் உறவுகளை

பராமரிப்பதில் மிகவும் நல்லவர்கள். இந்த ராசிக்காரர்கள் இளமையில் திருமணம் செய்து கொள்ள விரும்புவார்கள், எதிர்காலத்தில் குழப்பம் அல்லது கவலைகள் இல்லாமல் தங்கள் துணையுடன் நீண்ட நேரம் செலவிடுவார்கள். மேலும், அவர்கள் உணர்ச்சிமிக்க காதலர்கள், காதல், வசீகரம் மற்றும் ஆதரவாளர்கள், இவை அனைத்தும் அவர்களை சரியான துணையாக ஆக்குகின்றன.


சிம்மம்சிங்கத்தைப் போலவே தைரியமான மற்றும் துணிச்சலான ஆளுமை வைத்திருப்பவராக இருப்பதால், சிம்ம ராசிக்காரர்கள் பெரிய இதயத்தைக் கொண்டுள்ளனர், மேலும் அவர்கள் பெரும்பாலும் மூளையிலிருந்து பார்க்காமல் தங்கள் இதயத்திலிருந்து விஷயங்களைப் பார்க்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் காதல் வெற்றிகளை ஒரு திரைப்படத்தைப் போல இருக்க வேண்டுமென்று நம்புகிறார்கள்,

எனவே அவர்கள் திருமணத்தில் தங்கள் இதயத்தை முழுமையாக அர்ப்பணித்தால், அவர்கள் தங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் யாருடன் செலவழிக்க முடியுமோ அவரைக் கண்டுபிடிப்பதற்காக மற்ற எல்லாவற்றையும் தங்கள் வாழ்க்கையில் புறந்தள்ளுகிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் உறவில் எப்போதும் முடிவில்லாத அன்பையும் பாதுகாப்பையும் விரும்புகிறார்கள், எனவே திருமணம் என்பது அதற்கான வழி என்று கருதுகின்றனர்.

மிதுனம்மிதுன ராசிக்காரர்கள் உண்மையான அன்பின் மீது வெறிப்பிடித்தவர்கள், அவர்கள் எப்போதும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதைக் கனவு காண்கிறார்கள். மிதுன ராசிக்காரர்கள் எந்த விதமான திருமணத்திற்கும் தயாராக இருக்கிறார்கள், ஏனெனில் அவர்கள் தங்கள் இயல்பைப் பற்றி மிகவும் பெருமிதம் கொள்கிறார்கள், மேலும் அவர்கள் தங்கள் துணையின் வாழ்க்கையில் எளிதில் ஊடுருவி, தங்கள் துணையுடன் மகிழ்ச்சியான மற்றும் நேர்மறையான வாழ்க்கையை உருவாக்க முடியும் என்று தங்களை நம்புகிறார்கள்.

கன்னிகன்னி ராசிக்காரர்கள் தாங்களாகவே விஷயங்களைக் கையாளப் பழகுகிறார்கள், ஆனால் இறுதியில் அவர்களுக்கு ஆறுதல் அளிக்கும் மற்றும் எப்போதும் தங்கள் அருகில் இருக்கும் ஒருவரை அவர்கள் விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் மிகவும் கடின உழைப்பாளிகள் என்பதால், அவர்களுக்கு அன்பு மற்றும் அன்பின் தேவை அதிகரித்து வருகிறது, மேலும் இந்த தேவையை பூர்த்தி செய்ய, அவர்கள் விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ள வாய்ப்புள்ளது.

ads

Recommended For You

About the Author: Admin