இந்த 4 ராசிக்காரர்கள் எப்போதும் ஒரே காதலோட நிறுத்த மாட்டார்களாம்.!!இவங்கள லவ் பண்றவங்க அவதானமாக இருங்கள்.! - Tamil VBC

இந்த 4 ராசிக்காரர்கள் எப்போதும் ஒரே காதலோட நிறுத்த மாட்டார்களாம்.!!இவங்கள லவ் பண்றவங்க அவதானமாக இருங்கள்.!

எந்தவொரு உறவிற்கும் அடிப்படையாக இருப்பது நம்பிக்கைதான். ஆனால் அந்த நம்பிக்கை சிதைக்கப்படும் போது அந்த உறவானது உருக்குலைகிறது. துரோகம் சமாளிக்க மிகவும் கடினமான மிகப்பெரிய புண்படுத்தும் உணர்வுகளை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

இந்த அழிவுகரமான செயலின் விளைவாக ஏற்படும் உணர்வுகள் மக்களை மன உளைச்சலுக்கு ஆளாக்கி, அனைத்து உறவுகளிலும் நம்பிக்கை சிக்கலை ஏற்படுத்தும். மேலும் அது நம் எதிர்கால உறவுகளுக்கு கூட அவர்களைச் சிக்க வைக்கும்.

உறவில் துரோகம் வேண்டுமென்றே செய்யப்பட்டதாக இருந்தாலும் சரி, தற்செயலாக செய்யப்பட்டதாக இருந்தாலும் சரி, துரோகம் உங்கள் துணைக்கும், உங்கள் உறவுக்கும் மிகவும் தீங்கு விளைவிக்கும். உங்கள் துணை உங்களுக்கு துரோகம்

செய்யப் போகிறார்களா என்பதை அவர்களின் செயல்பாடுகளை கொண்டு தெளிவாக அறிய முடியாவிட்டாலும், ஜோதிட சாஸ்திரம் மிகவும் நம்பகத்தன்மை இல்லாத சில ராசிகளைப் பற்றி கூறலாம். இதன்மூலம் காதலில் துரோகம் செய்ய அதிக வாய்ப்புள்ள ராசிகள் என்னென்ன என்று தெரிந்து கொள்ளலாம்.

மேஷம்மேஷ ராசிக்காரர்களின் போட்டித்தன்மை மற்றும் சுறுசுறுப்பான தன்மையின் விளைவாக, இந்த நெருப்பு அடையாளம் எப்போதும் காதலை சாதரணமாக எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். காதல் ஏற்படுத்தும் சலிப்பில் சிக்கிக் கொள்வதை அவர்கள் விரும்புவதில்லை, எனவே அவர்கள் எப்போதும் புதிய துணைகளை தேடுவதற்கு தங்கள் இதயத்தைத் திறந்து வைத்திருக்கிறார்கள்.

மேஷ ராசிக்காரர்கள் காதலில் விழ வைப்பது கடினமான காரியமில்லை, ஆனால் அவர்களை உறவில் ஆர்வமாகவும், மகிழ்ச்சியாகவும் வைத்திருப்பது மிகவும் கடினமானது. செவ்வாய் கிரகத்தால் ஆளப்படும், மேஷ ராசிக்காரர்கள் பொதுவாக தங்கள் மூளை சொல்வதை கேட்கிறார்கள் மற்றும் காதலில் உணர்வுகளை மறந்துவிடுவார்கள்.

மிதுனம்இரட்டை ஆளுமைக் கொண்ட மிதுன ராசிக்காரர்கள் எப்போதும் இரட்டை மனநிலையைக் குறிக்கிறார்கள். ஒரு உறவில் இருக்கும்போது, அவர்கள் கட்டுப்பாடுகளை விரும்ப மாட்டார்கள், மேலும் அவர்களின் சுதந்திரத்தைத் தேடும் ஆளுமைதான் அவர்களை துரோகத்தை நோக்கி அழைத்துச் செல்கிறது. மேலும், அவர்கள் சமூக


அதிர்வுகளை அனுபவிக்கிறார்கள் மற்றும் எப்போதும் கவனத்தை ஈர்க்க விரும்பும் ராசி இவர்கள் காதலில் எப்போதும் தேவையுள்ளவர்களாக அறியப்படுகிறார்கள். எனவே அவர்கள் தங்கள் துணையிடமிருந்து அதை அடையவில்லை என்றால், அவர்கள் உங்களுக்கு துரோகம் செய்வதற்கு ஒருபோதும் யோசிக்க மாட்டார்கள்.

துலாம்துலாம் ராசிக்காரர்கள் ஒரு உறவில் சமநிலையைப் பாதுகாப்பதில் நம்பிக்கை கொண்டவர்கள். அவர்கள் உறவில் கூடுதல் முயற்சி செய்தால், அவர்களின் துணையும் அவர்களைப் போலவே முயற்சி செய்ய வேண்டும் என்று அவர்கள் நினைக்கிறார்கள்.

ஆனால் அவர்கள் அதை தங்கள் துணையிடம் காணவில்லை என்றால், அவர்கள் உணர்ச்சியற்றவர்களாகி உறவை விட்டு வெளியேறலாம். துலாம் ராசிக்காரர்கள் வாக்குவாதத்தை விரும்பாததால், அவர்கள் தங்கள் துணையிடம் ஒரு வார்த்தை கூட பேச மாட்டார்கள், மாறாக அவர்களை ஏமாற்றத் தொடங்குவார்கள்.

விருச்சிகம்விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் விசுவாசமானவர் மற்றும் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்ட இராசி அடையாளம் என்று அறியப்பட்டாலும், அவர்கள் தங்கள் துணை தங்களைப் போலவே உணர்வுபூர்வமாக காதலிக்கவில்லை என்று கண்டறிந்தால், அவர்கள் தங்கள் துணையை ஏமாற்றும் போக்கைக் கொண்டுள்ளனர். ஆனால் அவர்கள் ரகசியமாகவும் மர்மமாகவும் இருப்பதால், அவர்கள் தங்கள் விசுவாசமற்ற செயல்களை தங்கள் துணைக்கு ஒருபோதும் தெரியாமல் பராமரிப்பார்கள். அவர்களின் துரோகத்தை ஒருபோதும் அவர்கள் துணையால் கண்டறிய முடியாது.

ads

Recommended For You

About the Author: Admin