கையில் இந்த ரேகை இருந்தால் உங்க திருமண வாழ்க்கை சொர்க்கத்துல நிச்சயிக்கப்பட்டதாம்..!! – Tamil VBC

கையில் இந்த ரேகை இருந்தால் உங்க திருமண வாழ்க்கை சொர்க்கத்துல நிச்சயிக்கப்பட்டதாம்..!!

நம் கையில் இருக்கும் ரேகைகள் நமது தலையெழுத்தை நிர்ணயிப்பதில் முக்கியமானது என்று நாடி ஜோதிடம் கூறுகிறது. அந்த வகையில் நமது கையில் இருக்கும் திருமண ரேகை நமது திருமண வாழ்க்கை எப்படி இருக்கப்போகிறது என்பதை தெளிவுப்படுத்தும். திருமணக் கோடு சில சமயங்களில் உறவுக் கோடு என்றும் அழைக்கப்படுகிறது.

கைரேகை மூலம் ஒருவரின் எதிர்காலத்தை கணிக்க முயற்சிக்கும்போது இது மிக முக்கியமான வரிகளில் ஒன்றாகும். கையில் இருக்கும் திருமணக் கோடு நீங்கள் எப்போது திருமணம் செய்து கொள்வீர்கள் என்பதைக் கணிப்பது மட்டுமல்லாமல், வாழ்க்கையின் வெவ்வேறு கட்டங்களில் காதல் அல்லது திருமணம் குறித்த உங்கள் அணுகுமுறையை டிகோட் செய்யவும் உதவும். காதல் விஷயத்தில் நீங்கள் எப்படிப்பட்ட நபராக இருக்கிறீர்கள் என்பதை புரிந்துகொள்ளவும் இது உதவுகிறது.

திருமண ரேகைஉங்கள் உள்ளங்கையில் திருமணக் கோட்டைக் கண்டுபிடிக்க நீங்கள் விரும்பினால், உங்கள் சுண்டு விரலின் அடிப்பகுதிக்கு கீழே பார்க்க வேண்டும். திருமணக் கோடு காதல் கோட்டிற்கு சற்று மேலே அமைந்துள்ளது. சுவாரஸ்யமாக, ஒரு நபர் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட திருமண வரிசைகளையும் கொண்டிருக்கலாம்.

மேலும் மோசமான சூழ்நிலையில், திருமண வரி இருப்பதில்லை. கோட்டின் நீளம் தவிர, அதன் வடிவம், கோட்டிலுள்ள தீவுகள், அது முடிவடையும் இடம் போன்றவை உங்கள் திருமணத்தின் நோக்கத்தைக் குறிக்கின்றன. வெவ்வேறு வகையான திருமணக் கோடுகள் மற்றும் அவை எதைக் குறிக்கின்றன என்பதை மேற்கொண்டு பார்க்கலாம்.


நேரான திருமணக்கோடுஉங்கள் கையில் ஆழமான நேரான திருமணக் கோடு இருந்தால், நீங்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்டவர், மென்மையானவர் மற்றும் பொதுவாக மகிழ்ச்சியான மற்றும் நீண்ட திருமண வாழ்க்கையைக் கொண்டிருப்பதற்கான அறிகுறியாகும். நேரான திருமணக் கோடு என்பது உங்களுக்கு ஒரே ஒரு திருமணம் மட்டுமே இருக்கும்

என்பதற்கான குறிகாட்டியாகும். உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுக்கு விசுவாசமாக இருப்பார். மேலும், உங்கள் உள்ளங்கையில் சூரியக் கோட்டைத் தொடும் ஆழமான, நேரான மற்றும் நீண்ட திருமணக் கோடு இருந்தால், நீங்கள் திருமணம் செய்தவுடன் மகிழ்ச்சியைத் தவிர, நீங்கள் ஏராளமான வெற்றிகளையும் பெறலாம் என்று அர்த்தம்.

சிறிய திருமணக்கோடுஉங்கள் கையில் சிறிய திருமணக் கோடு இருந்தால், உங்கள் வாழ்க்கையை நீங்கள் செலவிட விரும்பும் நபரைப் தேர்ந்தெடுக்க நீண்ட காலம் எடுத்துக்கொள்வீர்கள். சுவாரஸ்யமாக, உங்களுக்கான உயர் தரத்தை நீங்கள் அமைத்துக் கொண்டதன் காரணமாக இந்த தன்மை

ஏற்படுகிறது. கவர்ச்சிகரமான ஆளுமை கொண்ட மற்றும் தங்களை நன்கு ஆதரிக்கக்கூடிய ஒரு நபரை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள். ஒரு சிறிய திருமண ரேகை உங்களுக்கு தாமதமாக திருமணம் செய்து கொள்ளலாம் என்பதை உணர்த்துகிறது.

கீழ்நோக்கிய திருமணக்கோடுஉங்கள் திருமணக் கோடு கீழ்நோக்கி, அதாவது மணிக்கட்டை நோக்கி வளைந்திருந்தால், அது பொதுவாக நல்ல அறிகுறியாக இருக்காது. இந்த வகை திருமணக் கோடு உங்கள் துணை கடுமையான உடல்நல சிக்கல்களால் பாதிக்கப்படலாம் என்பதைக் குறிக்கிறது. கோடு திடீரென வளைந்திருந்தால், அது உங்கள் மனைவி விபத்துக்குள்ளாகும் அறிகுறியாகும். இந்த வரி இதயக் கோட்டைத் தொடும் பட்சத்தில், உங்கள் உறவில் ஆளுமை மோதல்கள் மற்றும் ஈகோ பிரச்சனைகள் இருக்கலாம்.

மேல்நோக்கிய திருமணக்கோடுதிருமணக் கோடு மேல்நோக்கி, அதாவது விரல்களை நோக்கி வளைந்திருந்தால், அது உங்கள் வழியில் அதிக தடைகள் இல்லாத நல்ல மற்றும் மகிழ்ச்சியான திருமண வாழ்க்கையின் அறிகுறியாகும். நீங்கள் இருவரும் நிதி ரீதியாக ஒரு நல்ல வாழ்க்கையை உருவாக்குகிறீர்கள் மற்றும் பல துறைகளில் நன்றாக ஒருங்கிணைக்க முடியும். இந்த வகை வரியை நீங்கள் பார்க்கும்போது, அது எவ்வளவு உயர்ந்துள்ளது என்பதையும் கவனிக்க வேண்டும். வளைவு எவ்வளவு உயருகிறதோ, அவ்வளவு மகிழ்ச்சியாக உங்கள் திருமணம் அமையும்.

உடைந்த திருமணக்கோடுஉங்களுக்கு உடைந்த திருமணக்கோடு இருந்தால், உங்கள் காதல் மற்றும் திருமணத்தில் நீங்கள் பின்னடைவுகளை சந்திக்க நேரிடும் என்பதற்கான அறிகுறியாகும். உங்கள் உறவில் விஷயங்கள் உங்களுக்கு கசப்பாக இருக்கும். அத்தகைய சூழ்நிலைகளை கட்டுப்படுத்த அல்லது

சமாளிக்க கடினமாக இருக்கும். உடைந்த திருமணக் கோடு உள்ளவர்களுக்கு விவாகரத்துக்கான வாய்ப்புகளும் அதிகம். உங்களிடம் இந்த வரி இருந்தால், உடைந்த பகுதியின் நீளத்தை நீங்கள் கவனிக்க வேண்டும். அதிக நீளம், உங்கள் திருமண வாழ்க்கை மிகவும் சிக்கலானதாக இருக்கலாம்.

கையில் திருமண ரேகை இல்லாமல் இருந்தால்உங்கள் கையில் திருமண ரேகை இல்லையென்றால், உங்களுக்கு காதலின் மீது ஆசை இல்லை என்று அர்த்தம். அன்பை ஈர்ப்பது உங்களுக்கு கடினமாக இருக்கலாம் மற்றும் ஒருவரின் உணர்வுகளைப் புரிந்துகொள்வதில் கடினமான நேரம் இருக்கும். காதலுக்குப் பதிலாக, உங்கள் தொழில், குறிக்கோள்கள், பொழுதுபோக்குகள் ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்த விரும்புகிறீர்கள், மேலும் இந்த விஷயங்களை வாழ்வதற்கான நோக்கமாக மாற்ற விரும்புகிறீர்கள்.

இரண்டு திருமணக்கோடுபெரும்பாலானவர்களுக்கு இரண்டு திருமண கோடுகள் உள்ளன. இருப்பினும், உங்களுக்கு இரண்டு திருமணங்கள் இருக்கும் என்று இது அர்த்தப்படுத்துவதில்லை. ஒரே நீளம் கொண்ட இரண்டு திருமணக் கோடுகளைக் கொண்டவர்கள், ஒருவருக்கொருவர் இணையாகச் செல்கின்றனர்,

அவர்கள் மோசமான திருமணத்தை வாழ்வை நடத்துகிறார்கள். நீங்கள் உங்கள் துணையுடன் பிரிந்து இருக்கலாம் ஆனால் பின்னர் மீண்டும் இணைவீர்கள். மேலும், நீங்கள் வெவ்வேறு நீளங்களைக் கொண்ட இரண்டு திருமணக் கோடுகளைக் கொண்டிருந்தால், நீங்கள் முக்கோண காதலில் விழுவதற்கான வாய்ப்புகள் பழுத்திருக்கும்.

மூன்று திருமணக்கோடுஉங்களுக்கு மூன்று திருமணக் கோடுகள் இருந்தால், நீங்கள் பொதுவாக மிகவும் ரொமான்டிக், விசுவாசம் மற்றும் காதலில் ஆர்வம் கொண்டவர். இருப்பினும், உங்கள் உணர்ச்சிகளை ஒரு நபரிடம் மட்டும் வெளிப்படுத்துவது கடினமாக உள்ளது. இது உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் சிக்கலை ஏற்படுத்தும். எனவே, மூன்று காதல் வரிகளைக் கொண்டவர்கள் எதிர் பாலினத்தவர்களுடன் பழகும்போது மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும்.

ads

Recommended For You

About the Author: Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.