இந்த 5 ராசிக்காரங்களோட முதல் காதல் எப்போதும் தோல்வியில்தான் முடியுமாம்..!! – Tamil VBC

இந்த 5 ராசிக்காரங்களோட முதல் காதல் எப்போதும் தோல்வியில்தான் முடியுமாம்..!!

முதல் காதல் என்பது அனைவருக்கும் ரொம்ப ஸ்பெஷலானது. காதல் உணர்வை முதல் முதலாக ஏற்படுத்தியவர்களை யாரும் இறுதிவரை மறக்க மாட்டார்கள். துரதிர்ஷ்டவசமாக முதல் காதல் எப்பொழுதும் தோல்வியிலேயே முடிகிறது. அதற்கு காரணம் பெரும்பாலும் முதல் காதல் என்பது ஒருவரின் பதின்பருவத்தில் வருவதாக இருக்கும். இதனாலேயே பெரும்பாலும் முதல் காதல் கைகூடாமல் போகிறது.

வெகுசிலருக்கு மட்டுமே முதல் காதலே வெற்றிகரமானதாகவும் அவர்கள் வாழ்க்கையில் இறுதிவரையில் வருவதாகவும் அமைகிறது. இந்த அதிர்ஷ்டம் அனைவருக்கும் இருந்து விடுவதில்லை. குறிப்பாக சில ராசிகளில் பிறந்தவர்களுக்கு முதல் காதல் வெற்றியடையும் அதிர்ஷ்டம் துளியும் இருக்காது. இந்த பதிவில் எந்தெந்த ராசிக்காரர்களின் முதல் காதல் எப்போதும் தோல்வியில் முடியும் என்று பார்க்கலாம்.

தனுசுதனுசு ராசிக்காரர்கள் சுதந்திர மனப்பான்மை கொண்ட ஆத்மாக்கள், அவர்கள் உணர்ச்சி சிறையில் தங்களைத் தாங்களே சிக்கிக் கொள்ள விரும்புவதில்லை. இந்த காரணத்தாலேயே அவர்கள் தங்கள் துணைக்கு உணர்ச்சிபூர்வமான பாதுகாப்பை வழங்க விரும்பவில்லை, இதன் விளைவாக, மிக விரைவில் பிரிந்து செல்கிறார்கள்.

மேலும், தனுசு ராசியில் பிறந்தவர்கள் தங்கள் சாகச ஆளுமை மற்றும் லட்சியங்களால் மிகவும் சுயநலமாக இருக்கிறார்கள், இது அவர்களின் உணர்வுகளையும் உணர்ச்சிகளையும் தங்கள் துணையுடன் பகிர்ந்து கொள்வதைக் கட்டுப்படுத்துகிறது, அவர்களின் முதல் காதலடனான உறவை மிக விரைவாக துண்டிக்கிறது.

கும்பம்கும்ப ராசிக்காரர்கள் வழக்கத்திற்கு மாறானவர்கள் மற்றும் கலகக்காரர்கள், அவர்கள் தர்க்கரீதியான மற்றும் பகுத்தறிவு சிந்தனை மூலம் காதல் விஷயங்களை அணுகுவதால் அதிலிருந்து ஒதுங்கி இருக்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் துணையின் உணர்ச்சிகளை எளிதில் தூக்கி எறிய முடியும், மேலும் அவர்களிடம் ஆலோசனை

கேட்கப்பட்டால், அவர்களின் நகைச்சுவையான மூளை தர்க்கரீதியான பதில்களை மட்டுமே கொடுக்கிறது, இது அவர்களின் துணையை உணர்ச்சிரீதியாக காயப்படுத்தும்.இதனால் அவர்களின் முதல் காதல் விரைவில் முடிவுக்கு வரும். காலப்போக்கில்தான் இவர்கள் உணர்வுகளின் முக்கியத்துவத்தை புரிந்து கொள்வார்கள்.

விருச்சிகம்நீர் அடையாளமாக இருப்பதால், தேள் தீவிரமான மற்றும் உணர்ச்சிவசப்பட்ட உணர்ச்சிகளால் ஆளப்படுகிறது. அவர்கள் ஒருவருடன் மிக விரைவாக இணைக்கப்படுகிறார்கள், இது பொதுவாக அவர்களின் பொறாமை மற்றும் பாதுகாப்பற்ற தன்மையை அதிகரித்துவிடும். மேலும், அவர்கள் தங்கள்

உணர்ச்சிகளுக்கு நேர்மையாக இருக்க மாட்டார்கள், மாறாக அவர்களின் தவறுக்காக தங்கள் கூட்டாளரை கேலி செய்வார்கள். அவர்கள் மிகவும் சூழ்ச்சியாக செயல்பட்டு தங்கள் துணையைக் குற்ற உணர்ச்சிக்கு ஆளாக்குவார்கள். இவை அனைத்தும் சேர்ந்து அவர்களின் முதல் காதலை முடிவுக்குக் கொண்டு வருகிறது.


கன்னிபூமியின் அடையாளமாக இருப்பதால், கன்னி ராசியில் பிறந்தவர்கள் வலிமையானவர்கள், கடின உழைப்பாளிகள் மற்றும் எதார்த்தமானவர்கள். இதனால் அவர்கள் எதிர்காலத்திற்கு அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்கிறார்கள் மற்றும் தங்களின் துணையை புறக்கணிக்கிறார்கள். . மேலும், அவர்கள் உணர்ச்சிக்

கட்டுப்பாட்டில் இருக்க விரும்புகிறார்கள் மற்றும் தங்கள் துணையுடன் தங்கள் உணர்வுப் பக்கத்தை வெளிப்படுத்த தயங்குகிறார்கள். இது ஒரு கட்டத்திற்கு மேல் அவர்களின் துணைக்கு எரிச்சலையும், கோபத்தையும் ஏற்படுத்தும். இறுதியில் உறவின் முடிவுக்கு வழிவகுக்கும்.

ரிஷபம்கன்னி ராசியைப் போலவே ரிஷபமும் பூமியின் அடையாளம். இது அவர்களை வலிமையானவர்களாக மற்றும் பிடிவாதக்காரர்களாக மாற்றுகிறது. இந்த ராசிக்காரர்கள் எப்போதும் தங்கள் சொந்த முடிவுகளை கடைபிடிப்பார்கள்

தங்கள் துணையின் நியாயத்தை கேட்க கூட முயற்சி செய்ய மாட்டார்கள். தங்கள் துணையின் ஆலோசனையை கேட்கவோ அல்லது புரிந்து கொள்ளவோ அவர்கள் முயற்சி செய்யாமல் இருப்பதே அவர்களின் முதல் காதலை தோல்வியில் தள்ளுகிறது.

ads

Recommended For You

About the Author: Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.