உங்க முதலாளியிடம் இந்த அறிகுறிகள் இருந்தா நீங்க ரொம்ப பாக்கியசாலியாம்..!! – Tamil VBC

உங்க முதலாளியிடம் இந்த அறிகுறிகள் இருந்தா நீங்க ரொம்ப பாக்கியசாலியாம்..!!

எல்லா முதலாளிகளும் கெட்டவர்கள் மற்றும் மோசமானவர்கள் அல்ல. சிலர் உண்மையில் சிறந்தவர்களாகவும் நல்லவர்களாகவும் இருக்கிறார்கள். அவர்கள் உங்களை ஒரு சிறந்த நபராக இருக்க ஊக்குவிக்கிறார்கள். அவர்களின் வழிகாட்டுதல் உங்கள் கனவுகள் மற்றும் லட்சியங்களை அடைவதற்கான ஒரு படிக்கல் ஆகும்.

தொழில்ரீதியாக வளரவும், சிறந்த தலைவராகவும் கூட அவர்கள் உங்களுக்கு வழிகாட்டுகிறார்கள். இந்த வகையான முதலாளிகள் தலைவர்களாகப் பிறந்தவர்கள். அவர்களின் தொழில்முறை பதவிக்காலம் முழுவதும் சிறந்த முதலாளியாக இருக்க திறன்களைப் பெற்றுள்ளனர்.

மிகவும் விரும்பக்கூடிய முதலாளிகளிடம் இருக்கும் சில பழக்கவழக்கங்கள் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம். உங்கள் முதலாளியிடம் இந்த பழக்கங்கள் இருக்கிறதா? அவர் நல்ல முதலாளியா என்பதைப் பற்றி இங்கே தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

மிகவும் விரும்பத்தக்க முதலாளிகள் மிகவும் ஒழுங்கமைக்கப்பட்டவர்களாக இருப்பார்கள். அவர்கள் எல்லா வேலைகளையும் ஒழுங்காக செய்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் வேலையை ஒழுங்கமைக்க தங்கள் ஊழியர்களை அடிக்கடி கேட்க மாட்டார்கள். அவர்கள் தங்கள் வேலையை எளிதாக்குகிறார்கள் குறைக்கிறார்கள் மற்றும் ஒழுங்கமைக்கிறார்கள். இதனால் அவர்கள் பின்னர் எந்த பிரச்சனையும் சந்திக்க மாட்டார்கள். எல்லாவற்றையும் சரியாக செய்வார்கள்.

முக்கியமான முடிவுகளை எடுப்பதில் நல்ல முதலாளிகள் ஒருபோதும் தடுமாற மாட்டார்கள். அவர்கள் தலைசிறந்தவர்கள் மற்றும் ஒரு முடிவை எடுப்பதற்கு முன் ஒவ்வொரு அம்சத்தையும் கவனமாக பகுப்பாய்வு செய்கிறார்கள். அவர்கள் தங்களைப் பற்றி நம்பிக்கையுடனும், உறுதியுடனும் இருக்கிறார்கள். அவர்கள் மிகவும் அழுத்தமான சூழ்நிலைகளில் கடினமான அழைப்புகளை எடுக்கும் திறனையும் கொண்டுள்ளனர்.

மிகவும் விரும்பத்தக்க முதலாளிகள் ஒருபோதும் பிடித்தவைகளை விளையாட மாட்டார்கள். அவர்கள் அனைவருடனும் சமமாக நடந்துகொள்வதில் நம்பிக்கை கொண்டவர்கள். அவர்கள் ஊழியர்களிடையே ஆதரவில் ஈடுபடுவதில்லை மற்றும் மற்றவர்களை விட ஒருவருக்கு அதிக நன்மைகளை வழங்க மாட்டார்கள். எல்லாரிடமும் ஒரே மாதிரியாக நடந்துகொள்வார். இந்த வகையான முதலாளிகள் தங்கள் செயல்களுக்கு மிகவும் பொறுப்பானவர்கள்.


மிகவும் விரும்பத்தக்க முதலாளிகள் தங்கள் ஊழியர்களுக்கு சரியான வழிகாட்டுதலை வழங்குகிறார்கள். கடினமான சூழ்நிலையில் சரியான முடிவை எடுப்பதற்கும் முழு அணிக்கும் ஆதரவளிப்பதற்கும் இந்த வகையான முதலாளியை குழு நம்புகிறது. இத்தகைய முதலாளிகள் மீது ஊழியர்கள் மிகுந்த நம்பிக்கை வைத்துள்ளனர்.

ads

Recommended For You

About the Author: Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.