டிசம்பரில் ஐபிஎல் ஏலம்… எந்த அணிக்கு செல்வார் ரவீந்தர ஜடேஜா? – Tamil VBC

டிசம்பரில் ஐபிஎல் ஏலம்… எந்த அணிக்கு செல்வார் ரவீந்தர ஜடேஜா?

அடுத்த ஆண்டு ஐபிஎல் சீசனுக்கான மினி ஏலம் வரும் டிசம்பர் 16 ஆம் தேதி நடக்கும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
ஐபிஎல் 2023 ஆம் ஆண்டுக்காக மினி ஏலம் வரும் டிசம்பர் மாதம் நடக்கும் எனத் தெரிகிறது.இந்நிலையில் இந்த ஏலத்தில் சென்னை அணியின் முன்னாள் கேப்டன் ரவிந்தர ஜடேஜா இருப்பார் என தெரிகிறது. அல்லது அதற்கு முன்பாக சி எஸ் கே நிர்வாகம் அவரை வீரர்கள் மாற்று முறையில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியிடம் ட்ரான்ஸ்பர் செய்ய பேச்சுவார்த்தை நடத்துவதாகவும் சொல்லப்படுகிறது.

அதே நேரத்தில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியும் அவரை ஏலத்தில் எடுக்க முயற்சிகள் மேற்கொண்டு வருகிறது என்று தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. கடந்த சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியால் 16 கோடி ரூபாய்க்கு ஜடேஜா தக்கவைக்கப்பட்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ads

Recommended For You

About the Author: vbcnews

Leave a Reply

Your email address will not be published.