இந்த 4 ராசிக்காரங்கள எல்லாரும் மனசுக்குள்ள ரொம்ப வெறுப்பாங்களாம்... அவ்வளவு மோசமானவங்களாக இருப்பார்களாம் - Tamil VBC

இந்த 4 ராசிக்காரங்கள எல்லாரும் மனசுக்குள்ள ரொம்ப வெறுப்பாங்களாம்… அவ்வளவு மோசமானவங்களாக இருப்பார்களாம்

மிதுனம்

மிதுனம் ஒரு கவர்ச்சிகரமான அறிகுறியாகும். மேலும் இது இரட்டையர்களால் குறிப்பிடப்படுவதால், இது இரண்டு உச்சநிலைகளை ஒருங்கிணைக்கிறது, இதன் விளைவாக ஒரு கொந்தளிப்பான ஆளுமை உருவாகிறது. இவர்களின் ஆளுமை மிகவும் கணிக்கமுடியாதது. அதனாலேயே இவர்கள் மற்றவர்களால் அதிகம் வெறுக்கப்படுகிறார்கள். மிதுன ராசிக்காரர்கள் எந்த ஒரு தீவிரமான ஈடுபாட்டிலும் தங்களை ஈடுபடுத்திக் கொள்ளாத போலி நபர்களாகக் கருதப்படுகிறார்கள். இந்த நபர்கள் தங்களுக்குள் ரகசியங்களை வைத்திருக்க முடியாது, மற்றவர்களுடன் கிசுகிசுக்க விரும்புகிறார்கள். இந்த நபர்கள் வதந்திகளை விரும்புவதால் ரகசியங்களை வைத்திருப்பது எப்போதும் கடினமாக இருக்கும். பிறரின் ரகசியங்களை மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதாலேயே இவர்கள் வெறுக்கப்படுபவர்களாகவும், நம்ப முடியாதவர்களாகவும் இருப்பார்கள்.

சிம்மம்

இவர்கள் பொதுவாக நெருப்பின் அறிகுறியாவர். சிம்ம ராசிக்காரர்களின் குணாதிசயங்கள் தைரியமான, தன்னம்பிக்கை மற்றும் ஆபத்துடன் விளையாடுபவர்கள். சிம்ம ராசிக்காரர்கள் தைரியமான குணாதிசயங்களைக் கொண்டிருந்தாலும், அவர்களின் கவனத்தைத் தேடும் அணுகுமுறையால் அவர்கள் வெறுக்கப்படுகிறார்கள். சிம்ம ராசிக்காரர்கள் எப்பொழுதும் மற்றவர்களின் கவனத்தைத் தேடுவார்கள், சரியான அங்கீகாரத்தைப் பெறத் தவறினால், அவர்கள் வித்தியாசமாக நடந்துகொள்வார்கள். புகழ் வெளிச்சம் கிடைக்க இவர்கள் எந்த எல்லைக்கும் செல்வார்கள். சிம்ம ராசிக்காரர்கள் தங்களைப் பற்றி அதிக அக்கறை கொண்டுள்ளனர், மேலும் அவர்கள் தங்கள் கடின உழைப்பை மதிக்கிறார்கள் மற்றும் உலகத்தின் கவனத்தைத் தேட மட்டுமே கவனம் செலுத்துகிறார்கள். சிம்மம் மிகவும் வெறுக்கப்படும் ராசியாக இருந்தாலும், சிம்ம ராசிக்காரர்கள் படைப்பாற்றல் மிக்கவர்களாகவும், புதுமையாகச் சிந்திப்பவர்களாகவும் இருப்பார்கள்.

விருச்சிகம்

வெறுப்பை சம்பாதிக்கும் ராசிகளில் விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் முக்கியமானவர்கள். தேள்கள் பழிவாங்கும் குணாதிசயங்களைக் கொண்டிருக்கும், மேலும் இத்தகைய குணநலன்களுக்காக அவை பெரும்பாலும் வெறுக்கப்படுகின்றன. இவர்களின் தந்திரமான குணத்தால் இவர்களுடன் பழகுவது கடினமாகும். இவர்கள் மற்றவர்களை கிண்டல் செய்து மற்றவர்களை எரிச்சலூட்டுகின்றன, மேலும் அவர்களும் சூழ்ச்சி செய்கிறார்கள். அவர்கள் மற்றவர்களை எரிச்சலூட்டினாலும், அவர்கள் வாழ்க்கையில் தங்கள் இலக்கை அடைய கடினமாக உழைக்கும் மிகவும் அர்ப்பணிப்புள்ள ஆளுமைகள். மற்றவர்களின் உணர்வுகளை அடிக்கடி புண்படுத்துகிறார்கள், ஆனால் தங்கள் செயல்களுக்கு ஒருபோதும் வருத்தம் தெரிவிக்க மாட்டார்கள். இதனாலேயே இவர்கள் அதிகம் வெறுக்கப்படுகிறார்கள்.

மகரம்

மகர ராசிக்காரர்கள் பெரும்பாலும் உணர்ச்சியற்றவர்களாக இருக்கிறார்கள். இதனால் அவர்களை புரிந்து கொள்வது மிகவும் கடினமாக இருக்கும். எதற்கெடுத்தாலும் புகார் கூறும் இவர்களின் குணம் மற்றவர்களுக்கு சலிப்பை ஏற்படுத்தும். இவர்கள் தங்கள் உணர்வுகளையும், தவறுகளையும் ஒருபோதும் ஒப்புக்கொள்ள மாட்டார்கள். அதேசமயம் இவர்கள் இரக்கமற்றவர்களாகவும், மன்னிப்பு கேட்காதவர்களாகவும் இருப்பார்கள். இந்த பிடிவாத குணம் இவர்களுக்கு எண்ணற்ற எதிரிகளை உண்டாக்கும்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

1 Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *