இந்த 4 ராசிக்காரங்கதான் நீங்க வாழ்க்கையில சந்திக்கும் மோசமான வில்லனா இருப்பாங்களாம்...உங்க ராசி என்ன? - Tamil VBC

இந்த 4 ராசிக்காரங்கதான் நீங்க வாழ்க்கையில சந்திக்கும் மோசமான வில்லனா இருப்பாங்களாம்…உங்க ராசி என்ன?

கன்னி

கன்னி ராசிக்காரர்கள் முரட்டுத்தனமானவர்கள் மற்றும் மிகவும் மோசமானவர்கள். அவர்களின் நேர்மையானது உங்களை சில சமயங்களில் பேரழிவிற்கு உள்ளாக்கிவிடும். முதுகில் குத்தவோ அல்லது உங்களைப் பழிவாங்கவோ அவர்கள் தயங்க மாட்டார்கள். ஒரு முறை அவர்களுக்கு ஏதாவது கெட்டதைச் செய்யுங்கள், உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் அவர்களின் கோபத்தின் விளைவை நீங்கள் அனுபவிப்பீர்கள். நீங்கள் அவர்களுக்கு எதுவும் செய்யாவிட்டாலும், அவர்களின் பொறாமை நீங்கள் நினைத்துப் பார்க்காத தீய செயல்களைச் செய்ய வைக்கலாம். எனவே கன்னி ராசிக்காரர்கள் அருகில் இருக்கும்போது,​​உங்கள் ரகசியங்களையும் பலவீனங்களையும் வெளியே விடாமல் இருப்பது நல்லது, ஏனென்றால் நீங்கள் அவர்களை எப்போது எதிரியாக சம்பாதித்தால், நேரம் வரும்போது, அவர்கள் உங்களுக்கு எதிராக எதைப் பயன்படுத்தலாம் என்பது அவர்களுக்குத் தெரியும்.

விருச்சிகம்

விருச்சிகம் என்பது பலருக்கு ஆபத்தான ராசியாக இருக்கலாம். அவர்கள் வலிமையானவர்கள், அவர்கள் உங்களை அழிக்க முடிவு செய்துவிட்டால், அவர்களிடமிருந்து தப்பிக்க முடியாது. உங்களை மண்டியிட வைப்பதில் இருந்து மன்னிப்பு கேட்க வைப்பது வரை அவர்கள் விரும்பும் எதையும் உங்களை செய்ய வைப்பார்கள். அவர்கள் தைரியமானவர்கள் அவர்களைச் சந்தித்து அவர்களை உங்கள் வாழ்க்கையிலிருந்து வெளியேற்ற உங்களை ஒருபோதும் அவர்கள் அனுமதிக்க மாட்டார்கள்.

மீனம்

மீன ராசிக்காரர்கள் உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் எதிரியாக இருக்கலாம். அவர்கள் மிகவும் தீயவராக இருக்கலாம், சில சமயங்களில், அவர்கள் உங்களைத் தப்பிக்க விடமாட்டார்கள். அவர்கள் பெரும்பாலும் எதிர்மறை உணர்வுகளால் நிரப்பப்பட்டவர்களாக இருப்பார்கள். பொறாமை, ஆத்திரம், ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் வன்முறை ஆகியவை அவர்களின் மோசமான ஆளுமைப் பண்புகளாகும். அவர்களின் சொந்த பாதுகாப்பு அல்லது நன்மை என்று வரும்போது அவர்கள் பெரும் பொய்யர்களாக இருக்கலாம். அவர்கள் பழிவாங்குவதற்கு ஏங்குகிறார்கள் மற்றும் வஞ்சகமும் துரோகமும் நிறைந்தவர்களாக இருப்பார்கள். மீன ராசிக்காரர்களிடம் விசுவாசத்தை ஒருபோதும் எதிர்பார்க்காதீர்கள், நீங்கள் அவ்வாறு செய்தாலும், மனவேதனை மற்றும் ஏமாற்றத்திற்கு உங்களைத் தயார்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

மேஷம்

இந்த அமைதியான மக்கள் பொய் சொல்வதில் வல்லவர்கள் மற்றும் இதயத்தை உடைப்பவர்களில் மோசமானவர்கள். அவர்களின் தீய குணங்கள் சில நேரங்களில் உங்களை பயமுறுத்தலாம். அவர்கள் உங்களை விரும்பினால், நீங்கள் பாதுகாப்பாக இருக்கிறீர்கள். இல்லையெனில், அவர்களின் மோசமான பக்கத்தைப் பார்க்க உங்கள் மனதை தயார்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், பழிவாங்கும் விஷயத்தில் அவர்கள் எவ்வளவு கீழ்த்தரமாக வேண்டுமென்றாலும் செல்வார்கள். கோபம் மற்றும் சுயநலம் என்று வரும்போது அவர்கள் மோசமானவர்கள்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *