இந்த 4 ராசிக்காரங்க மாதிரி மோசமான சுயநலவாதியா இருக்க யாராலும் முடியாதாம்... உங்க ராசி இதில இருக்கா? - Tamil VBC

இந்த 4 ராசிக்காரங்க மாதிரி மோசமான சுயநலவாதியா இருக்க யாராலும் முடியாதாம்… உங்க ராசி இதில இருக்கா?

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்று தெரியும், அதை எப்படி பெறுவது என்பதும் தெரியும். உறுதியாக இருப்பது ஒரு பெரிய விஷயம் ஆனால் சில நேரங்களில் அது கையை விட்டு போகலாம். மேஷ ராசிக்காரர்கள், தனக்குத்தான் முதலில் என்ற மனப்பான்மையுடன் மிகவும் உறுதியானவர்களில் ஒருவர். அவர்கள் விரும்பியதைப் பெறுவதற்காக மரணம் வரை போராடுகிறார்கள். தியாகங்கள் செய்வது வாழ்க்கையின் ஒரு சிறிய பகுதி என்பதை இவர்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். இவர்கள் அசௌகரியமாக இருப்பதை வெறுக்கிறார்கள், ஆனால் வேறு ஒருவருக்கும் அந்த வாய்ப்பு தேவை என்பதை உணர மறுக்கிறார்கள்.

ரிஷபம்

இவர்கள் நம்பகமானவர்கள் மற்றும் நிலையானவர்கள் என்றாலும், சுயபாதுகாப்பிற்கான அவர்களின் உந்துதல் பெரும்பாலும் அவர்களை பொருள்முதல்வாதி, சுயநலம் மற்றும் பேராசை கொண்டவர்களாக ஆக்குகிறது. அவர்கள் அதிக உணர்திறன், அதிகப்படியான உடைமை மற்றும் அதிக உணர்ச்சிவசப்படும் திறன் கொண்டவர்கள். எதுவுமே இவர்களுக்கு ஒருபோதும் போதாது.

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரர்கள் எந்த ஒரு தடையையும் எதிர்கொள்வதில் பயமின்றி இருப்பார்கள். நீங்கள் அந்த தடையாக இருந்தால், விளையாட்டு உங்களுக்கு விரைவில் முடிந்துவிடும். ‘நீங்கள் எதைப் பார்க்கிறீர்களோ அதுவே உங்களுக்குக் கிடைக்கும்’ என்று இவர்கள் நம்புகிறார்கள், அதுவே இவர்களையும் சுயநலமாக ஆக்குகிறது. இவர்கள் விரும்புவதை இவர்களின் கண்கள் நேசிக்கின்றன. இவர்களுக்கு உறுதியான மற்றும் உண்மையான உறவுகள் வேண்டுமெனில் இவர்கள் சில தியாகங்களை செய்ய வேண்டுமென்று இவர்கள் உணர வேண்டும்.

கன்னி

கன்னி ராசிக்காரரர்கள் மிகவும் கவனமாகவும் துல்லியமாகவும் இருக்கிறார்கள். இவர்கள் அனைத்து குறைபாடுகள் மற்றும் தவறான செயல்கள் மீது கூர்மையாகக் கண் வைத்திருக்கிறார்கள், இது இவர்களுக்குப் நல்லது ஆனால் அவர்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களுக்கு அல்ல. ஆனால் இந்த பண்பினால் மற்றவர்களை முதலில் விமர்சிக்கிறார்கள். இவர்கள் மீது கடினமாக இருப்பது இன்னும் நல்லது ஆனால் மற்றவர்கள் மீதும் அவ்வாறு இருப்பது நல்லதல்ல என்பதை இவர்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *