இந்த 4 ராசிக்காரங்க எப்போதும் தவறான முடிவெடுத்துத்துட்டு உட்கார்ந்து அழுவாங்களாம்... உங்க ராசி இதில இருக்கா? - Tamil VBC

இந்த 4 ராசிக்காரங்க எப்போதும் தவறான முடிவெடுத்துத்துட்டு உட்கார்ந்து அழுவாங்களாம்… உங்க ராசி இதில இருக்கா?

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்கள் கொஞ்சமும் பொறுமை இல்லாதவர்கள். மேஷ ராசிக்காரர்கள் நீர் ராசிகளைப் போல மனக்கிளர்ச்சியுடன் போராடும் அனைத்து குணாதிசயங்களையும் கொண்டுள்ளனர். அவர்கள் இயல்பிலேயே மனக்கிளர்ச்சி கொண்டவர்கள் மற்றும் ஒரு முக்கியமான முடிவை எடுப்பதற்கு முன் சிந்திப்பதே இல்லை . மேஷ ராசிக்காரர்கள் தங்கள் முடிவுகளை எடுத்த பிறகு அதன் விளைவுகளைப் பற்றி யோசிப்பதில்லை. மேஷம் உடனடி மனநிறைவைத் தேடும் போது,​​அவர்கள் என்ன தவறு செய்யக்கூடும் என்று அரிதாகவே சிந்திக்கின்றனர்.

மீனம்

மீனம் சில சமயங்களில் நம்பமுடியாத அளவிற்கு முடிவெடுக்க முடியாதவர்களாக இருக்கிறார்கள், தவறான முடிவை எடுக்க பயப்படுவதால் இறுதி முடிவை எடுக்க முடியாது. இந்த குழப்பம் பெரும்பாலும் இவர்களின் வாழ்க்கையில் மோசமான முடிவுகளை எடுக்க வழிவகுக்கிறது. எல்லாம் சாத்தியமானதாகவும் தீர்க்கமானதாகவும் தோன்றும்போது, ஒரு முடிவை மட்டும் தீர்மானிப்பது இந்த அடையாளத்திற்கு கடினமாக இருக்கும்.

மிதுனம்

இந்த அடையாளம் இரட்டையர்களுடன் தொடர்புடையது மற்றும் இரு மனங்களுக்கும் ஆன்மாக்களுக்கும் இடையில் தொடர்ந்து ஏமாற்று வித்தை கொண்டிருப்பதால், நியாயமான முடிவுகளை எடுப்பதில் சிரமம் இருக்கலாம். இவர்களின் சீரற்ற தன்மை காரணமாக இவர்கள் முடிவெடுக்கும் திறன்களில் உறுதியற்றவர்கள். இவர்கள் அமைதியற்றவர்கள் மற்றும் சரியான நேரத்தில் முடிவுகளை எடுக்க முடியாது. இவர்களின் இரட்டை மனம் சில சமயங்களில் அவர்களுக்கு குழப்பத்தை ஏற்படுத்தலாம், இதன் விளைவாக மோசமான முடிவுகள் ஏற்படும்.

தனுசு

இவர்கள் பின்னர் வருந்த வேண்டிய தருணத்தில் அவசர முடிவுகளை எடுப்பதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். இவர்கள் மக்களை எளிதில் நம்ப முனைகிறார்கள், ஏனென்றால் இவர்கள் மிகவும் திறந்த நிலையில் இருக்கிறார்கள், இது மோசமான முடிவுகளை எடுக்க வழிவகுக்கும். தனுசு ராசிக்காரர்களின் அதிக அளவு லட்சியம் மற்றும் வைராக்கியம் அவர்களின் இயக்கத்திற்கு காரணமாகும், ஆனால் அது இவர்களின் மோசமான முடிவுகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *