இந்த 4 ராசிக்காரங்க எவ்வளவு சோகமா இருந்தாலும் சந்தோஷமாக இருக்குற மாதிரி நடிப்பாங்களாம்..உங்க ராசி இதில இருக்கா? – Tamil VBC

இந்த 4 ராசிக்காரங்க எவ்வளவு சோகமா இருந்தாலும் சந்தோஷமாக இருக்குற மாதிரி நடிப்பாங்களாம்..உங்க ராசி இதில இருக்கா?

மேஷம்

அவர்களின் கிரக நிலைகள் அவர்களை மகிழ்ச்சியாக இருப்பது போல் செயல்பட வைக்கிறது. அவர்கள் அடிக்கடி தங்கள் கருத்துக்களை முதிர்ச்சியற்ற வழிகளில் வெளிப்படுத்துகிறார்கள் மற்றும் அவர்களின் உணர்வுகள் மற்றும் உணர்ச்சிகளைப் பற்றி மிகவும் வெளிப்படையானவர்கள், இது சில சமயங்களில் அவர்களைச் சுற்றியுள்ள மற்றவர்களின் உணர்ச்சிகளை காயப்படுத்தும். இதனைத் தவிர்க்க இந்த ராசிக்காரர்கள் மற்றவர்களின் உணர்வுகளைப் புண்படுத்துவதைத் தவிர்ப்பதற்காக அடிக்கடி மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக நடிக்கிறார்கள்.

ரிஷபம்

அவர்கள் மற்றவர்களை முழுமையாக நம்பும் வரை வெளிப்படையாக இருக்க மாட்டார்கள், ஆனால் அவர்களின் நம்பிக்கையை வெல்வது சவாலானது. எவரும் தங்கள் உணர்வுகளை அவர்களுக்கு எதிராகப் பயன்படுத்த மாட்டார்கள் என்று உறுதியளிக்கும் வரை, அவர்கள் தங்கள் உணர்வுகளை தங்களுக்குள் வைத்திருக்க விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் கருத்துக்களை அடக்குவதற்கும் சூழ்நிலையைத் தவிர்ப்பதற்கும் அடிக்கடி மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக நடிக்கிறார்கள்.

மகரம்

வேலை செய்யும் போது, மகர ராசிக்காரர்கள் தங்கள் உணர்ச்சிகளைக் வெளிக்காட்டாமல் இருக்க முயற்சி செய்கிறார்கள், ஏனென்றால் உணர்ச்சிவசப்படுவது உற்பத்தித்திறனில் குறுக்கிடுகிறது என்று அவர்கள் நினைக்கிறார்கள். அவர்களின் வேலை இதயத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. அவர்கள் வெளிப்படையாக பேசுவதும், அவ்வாறு செய்வதற்கு சரியான நேரமும் இடமும் இருப்பதாக நம்புவதும் மிகவும் அரிதாகும். இதனால் அவர்கள் தங்கள் கருத்துக்களை வெளிப்படுத்துவதைத் தவிர்க்கவும், மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை போல நடிப்பதையும் வழக்கமாக கொள்கிறார்கள்.

துலாம்

துலாம் மற்ற வாய்ப்புகளை இழக்க நேரிடும் என்று தொடர்ந்து கவலைப்படுவதால், அவர்கள் தங்கள் தற்போதைய சூழ்நிலையில் நிரந்தரமாக திருப்தியடைவதில்லை. இந்த அறிகுறி பொதுவாக மக்கள் மத்தியில் மகிழ்ச்சியாக இருப்பது போன்ற போலியான பிம்பத்தை உருவாக்குகிறது, ஏனெனில் அவர்கள் தங்கள் உணர்ச்சிகள் மற்றும் உணர்வுகளைப் பற்றி வேறு யாரும் தவறாக நினைப்பதை விரும்புவதில்லை.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published.