இந்த 4 ராசிக்காரர்களுக்கு மற்றவர்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை பார்த்தால் வயிறு எறியுமாம்… உங்க ராசி இதில இருக்கா? – Tamil VBC

இந்த 4 ராசிக்காரர்களுக்கு மற்றவர்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை பார்த்தால் வயிறு எறியுமாம்… உங்க ராசி இதில இருக்கா?

ரிஷபம்

அவர்களின் முக்கிய குறிக்கோள்களில் ஒன்று மகிழ்ச்சி மற்றும் ஆடம்பர வாழ்க்கையை நடத்துவதாகும். ஆனால் அனைவருக்கும் அவை கிடைத்து விடாது. எனவே ரிஷப ராசிக்காரர்கள் மற்றவர்கள் மிகவும் வெற்றிகரமானவர்களாக இருப்பதைக் கண்டு மிகவும் பொறாமைப்படுகிறார்கள். அவர்கள் தங்களை விட சிறந்த வாழ்க்கையை வாழ்வதற்காக அவர்களை மோசமாக உணர வைக்கவும் முயற்சி செய்வார்கள்.

கடகம்

தங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் ஆலோசனைக்காக மற்றவர்களிடம் திரும்புவதைக் கண்டால், கடக ராசிக்காரர்கள் கோபமடைவார்கள். கடக ராசிக்காரர்கள் தங்களை விட மற்றவர்களுக்கு அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்பட்டால் அதை முற்றிலும் வெறுக்கிறார்கள். வேறொருவர் மிகவும் பிரபலமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருப்பதைப் பார்த்து அவர்கள் மிகவும் பொறாமைப்படுவார்கள்.

சிம்மம்

அவர்கள் எவ்வளவு அன்பாக இருக்க முடியுமோ, அவ்வளவு சுயநலவாதிகளாகவும் இருக்கலாம். அவர்கள் மற்றவர்கள் விரும்புவதை விட தங்களை நலனைப் பற்றி அதிகம் நினைக்கிறார்கள். எப்போதும் பொறுப்பில் இருப்பவர் என்ற முறையில் அதிகாரத்தை இழப்பதை அவர்களால் தாங்கிக் கொள்ள முடியாது. மற்றவர்கள் சிரித்தால்​​சிம்ம ராசிக்காரர்கள் அவர்களை விட மகிழ்ச்சியாக இருப்பது போல காட்டிக்கொள்ள முயலுவார்கள்.

கன்னி

அவர்களின் பொறாமை மிகவும் தெளிவாகத் தெரியும். மற்றவர்கள் தாங்கள் பார்த்துக் கொண்டிருந்த வேலை வாய்ப்பையோ அல்லது விருதையோ பெறும்போது அவர்கள் பொறாமையில் வெடிக்கிறார்கள். கன்னி ராசிக்காரர்கள் கடுமையாக விமர்சிப்பதன் மூலம் போட்டியாளர்களின் நம்பிக்கையைக் குறைப்பதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பார்கள்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published.