இந்த 3 ராசிக்காரர்கள் தேவையற்ற செலவுகளைக் கட்டுப்படுத்துவது நல்லதாம் – Tamil VBC

இந்த 3 ராசிக்காரர்கள் தேவையற்ற செலவுகளைக் கட்டுப்படுத்துவது நல்லதாம்

ரிஷபம்

வியாபாரிகள் நல்ல லாபம் பெறலாம். கடந்த காலத்தில் செய்த முதலீடுகளின் இரட்டிப்பு பலன்களைப் பெறுவதற்கான வலுவான வாய்ப்புள்ளது. இன்று உங்கள் நிதி நிலை மிகவும் வலுவாக இருக்கும். உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு பதவி உயர்வு கிடைக்கும். எதிர்காலத்திலும் இது போல் கடினமாக உழைக்க வேண்டும். குடும்ப வாழ்க்கையில் சூழ்நிலைகள் இனிமையாக இருக்கும். தந்தை மூலம் நிதி ஆதாயம் கூடும். தாயாரின் ஆதரவும் கிடைக்கும். உடன்பிறந்தோருடனான உறவில் கசப்பு இருந்தால், இன்று எல்லாம் சரியாகும். உங்கள் உறவில் இனிமை அதிகரிக்கும். உங்கள் நிதி நிலை நன்றாக இருக்கும். நீங்கள் ஒரு பெரிய கொள்முதல் செய்ய திட்டமிட்டால், இன்று நல்ல நாள். ஆரோக்கியத்தில் அதிக அலட்சியம் நல்லதல்ல.

மிதுனம்

அலுவலகச் சூழல் நன்றாக இருக்கும். இன்று வேலை செய்வதில் வித்தியாசமான மகிழ்ச்சியை உணர்வீர்கள். உங்கள் நேர்மறையால் மேலதிகாரிகள் மிகவும் ஈர்க்கப்படலாம். இன்று அவர்களிடமிருந்து சில சிறந்த ஆலோசனைகளையும் பெறலாம். வணிகர்கள் புதிய ஒப்பந்தம் செய்யப் போகிறீர்கள் என்றால், அவசரப்படுவதைத் தவிர்க்கவும். இல்லையெனில் நீங்கள் பெரிய நஷ்டத்தைச் சந்திக்க நேரிடும். குடும்ப வாழ்க்கையில் திடீரென்று ஒரு பெரிய பிரச்சனை ஏற்படலாம். வீட்டில் உள்ளவர்களுடன் வாக்குவாதம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், உங்கள் வார்த்தைகளை மிகவும் கவனமாக பயன்படுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறது. உங்கள் கட்டுப்பாடற்ற கோபம் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களிடமிருந்து உங்களை விலக்கி வைக்கும். பண விஷயத்தில் இன்று நல்ல முன்னேற்றத்தைக் கொடுக்கும். இன்று உங்கள் உடல்நிலை சிறப்பாக இருக்கும்.

கடகம்

அரசு வேலைக்கு முயற்சி செய்பவர்கள், கடினமாக உழைக்க வேண்டும். நீங்கள் கடினமாக உழைத்தால், சிறந்த முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் ஒரு தனியார் நிறுவனத்தில் வேலை செய்தால், வேலையில் எந்தவிதமான கவனக்குறைவையும் தவிர்க்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். இல்லையெனில் உங்கள் முன்னேற்றக் கனவு முழுமையடையாது. வாழ்க்கைத் துணையுடன் உறவு மேம்படும். இன்று உங்கள் துணையின் நடத்தையில் சில மாற்றங்கள் ஏற்படும். நீங்களும் உங்கள் நடத்தையைக் கண்ணியமாக வைத்திருப்பது நல்லது. நிதிக் கண்ணோட்டத்தில், இன்று உங்களுக்கு கலவையான முடிவுகளைத் தரும். சொத்து தொடர்பான எந்தவொரு சர்ச்சையும் ஆழமாகலாம். அதைப் பற்றி நீங்கள் மிகவும் கவலைப்படுவீர்கள். இன்றைய நாள் ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை நல்ல நாளாக இருக்காது. திடீர் உடல்நலக் குறைவு ஏற்படலாம்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published.