இந்த ராசிக்காரங்க மோசமான அப்பாவாக இருப்பாங்களாம்… இவங்க குழந்தைங்க ரொம்ப பாவம்..உங்க ராசி இதில இருக்கா? – Tamil VBC

இந்த ராசிக்காரங்க மோசமான அப்பாவாக இருப்பாங்களாம்… இவங்க குழந்தைங்க ரொம்ப பாவம்..உங்க ராசி இதில இருக்கா?

மேஷம்

மேஷம் செவ்வாய் கிரகத்தால் ஆளப்படுகிறது, இது ஒரு நபரை மிகவும் சுறுசுறுப்பாகவும், உணர்ச்சிவசப்படக்கூடியதாகவும், ஆக்ரோஷமாகவும், ஆதிக்கம் செலுத்துவதற்கும் காரணமாகிறது. அவர்கள் பொஸசிவ் எண்ணம் கொண்டவர்கள் மற்றும் தங்கள் குழந்தைகளுக்காக பெரிய வாழ்க்கை முடிவுகளை எடுக்கிறார்கள். அவர்களின் கோரிக்கைகள் சிறியதாக இருந்தாலும் கூட, மேஷ ராசி பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் முடிவுகளில் இறுக்கமான பிடியைக் கொண்டுள்ளனர், மேலும் அவர்கள் சொந்தமாக விரும்பியதை செய்வதற்கான சுதந்திரத்தை அரிதாகவே வழங்குகிறார்கள்.

சிம்மம்

சிம்மம் சிங்கத்தால் குறிக்கப்படுகிறது. இந்த அடையாளம் அதிகார பதவிகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. அவர்கள் கட்டளையிடும், உறுதியான மற்றும் தைரியமானவர்கள். பிறருக்குக் கட்டளை இடுவதற்கு அஞ்சாத அவர்கள், அதே பயத்தை தங்கள் குழந்தைகளிடமும் விதைக்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் வாழ்க்கைக்கு பொறுப்பாக இருக்க உரிமை உண்டு என்று நம்புகிறார்கள். அதனால் அவர்களின் சுதந்திரத்தை பறிக்கிறார்கள்.

கன்னி

இந்த இராசிக்காரர்கள் கடினமானவர்கள் மற்றும் பிடிவாதமாக இருக்கிறார்கள், மேலும் அவர்கள் தங்கள் வழியில் விஷயங்களைச் செய்ய விரும்பினால் அதை மீறுவதற்கு எந்த வழியும் இல்லை. அவர்கள் ஒரு வெறித்தனமான பரிபூரணவாதியாக வரலாம், அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் வாழ்க்கை முடிவுகளை வெறித்தனமாக நிர்ணயிக்கிறார்கள், ஏனெனில் அவர்கள் எல்லாவற்றின் பொறுப்பையும் ஏற்க விரும்புகிறார்கள்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published.