இந்த ராசிக்காரர்கள் வயசானாலும் குழந்தை மாதிரி நடந்துப்பாங்களாம்..உங்க ராசி இதில இருக்கா? – Tamil VBC

இந்த ராசிக்காரர்கள் வயசானாலும் குழந்தை மாதிரி நடந்துப்பாங்களாம்..உங்க ராசி இதில இருக்கா?

மேஷம்

மேஷ ராசி நேயர்கள் உறுதியாக இருக்கிறார்கள். ஆனால் அது அவர்கள் விரும்புவதைப் பொறுத்தது மற்றும் சூழ்நிலைக்கு என்ன தேவை என்பதைப் பொறுத்தது அல்ல. அவர்களின் கோப குணம் குடும்பத்தில் அடிக்கடி சலசலப்பை உருவாக்குகிறது மற்றும் அவர்களின் மனக்கிளர்ச்சி அவர்களை சிக்கலில் தள்ளுகிறது. இந்த ராசிக்காரர்கள் எல்லாவற்றிலும் மிகையாக இருக்கலாம். அந்த நேரத்தில் நீங்கள் அவர்களைச் சுற்றி இருக்க அவர்கள் விரும்பவில்லை. அவர்கள் பெரும்பாலும் குழந்தைகளாகக் கருதப்படுகிறார்கள். சில சமயங்களில் மேஷ ராசிக்காரர்கள் இந்த நற்பெயரிலே இருந்து கொள்ள விரும்புகிறார்கள்.

தனுசு

தர வரிசையில் இரண்டாவது ராசியாக தனுசு ராசிக்காரர்கள் இருக்கிறார்கள். ஏனெனில் அவர்கள் நம்பமுடியாத தன்மை மற்றும் முதிர்ச்சியற்ற தன்மை மற்றும் எல்லைக்கோடுகளை கடந்து நடந்துகொள்ளுதல் ஆகியவற்றின் கீழ் வரும் ஒரு காட்டுத்தனமான நடத்தையைக் கொண்டிருக்கலாம். இது போதாதென்று, இந்த ராசிக்காரர்கள் மக்களிடம் சத்தியத்தின் வாய்மொழிகளை பேசும் பழக்கத்தை கொண்டிருக்கிறார்கள். அது உங்களை பல நேரங்களில் பாதிக்கக்கூடும்.

கடகம்

கடக ராசிக்காரர்கள் மிகவும் பாதிக்கப்படக்கூடியவர்கள் மற்றும் அவர்களின் நடத்தை பெரும்பாலும் முதிர்ச்சியற்ற எதிர்வினைகளுக்கு வழிவகுக்கும். இந்த ராசிக்காரர்கள் வெறுப்புணர்வைக் கொண்டிருக்கிறார்கள். இது பெரும்பாலும் மோசமான மன விளையாட்டுகள், கையாளுதல் மற்றும் சூழ்ச்சிகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published.