இந்த 3 ராசிக்காரங்க தங்கள் மனைவியை மனதளவில் ரொம்ப கொடுமைப்படுத்துவங்களாம்..இதில உங்க ராசி இருக்கா? – Tamil VBC

இந்த 3 ராசிக்காரங்க தங்கள் மனைவியை மனதளவில் ரொம்ப கொடுமைப்படுத்துவங்களாம்..இதில உங்க ராசி இருக்கா?

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரர்கள் பெரும்பாலான நேரங்களில் யோசனைகளால் மூழ்கடிக்கப்படுவார்கள். அவர்களின் உற்சாகம் மற்றும் மகிழ்ச்சி, அவர்களின் பங்குதாரர்கள் முக்கியத்துவம் வாய்ந்த விஷயங்களில் அமைதியாக இருக்க வைக்கிறது, அது இவர்களுக்கு மேலும் மகிழ்ச்சியைக் கொடுக்கிறது. இதன் விளைவாக, அவர்களே பெரும்பாலும் அவர்களின் திருமணத்தில் முக்கிய முடிவுகளை எடுக்கிறது, ஆனால் அவர்கள் தனது துணையின் புத்திசாலித்தனமான ஆலோசனைக்கு செவிசாய்க்க மாட்டார்கள். அவர்கள் சரிபார்ப்புக்காக நண்பர்களைச் சார்ந்து இருப்பதோடு, சகாக்களை ஈர்க்க விரைவாகவும் முட்டாள்தனமான வழிகளிலும் செயல்படுகிறார்கள்.

கும்பம்

கும்பம் ஒரு அறிவார்ந்த காற்று அறிகுறியாகும், எனவே அவர்களின் துணை பெரும்பாலும் நல்ல ஆலோசனைக்காக கும்பத்தை நோக்கி திரும்புவார். இந்த நட்சத்திரம் எந்த சூழ்நிலையிலும் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை விரைவாக தெரிவிக்கிறது. இருப்பினும், குடும்ப அங்கத்தினரின் செல்வாக்கிற்கு மாறாக, வேலையில் இருக்கும் சக பணியாளர்கள் அல்லது மேலதிகாரிகளின் அறிவுரையின் பேரில் அவர்கள் முடிவெடுக்கிறார்கள். இந்த பழக்கம் சில சமயங்களில் தவறான முடிவுகளை எடுக்க வைக்கும்.

விருச்சிகம்

விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் எளிதில் யாரையும் நம்புவதில்லை மற்றும் அவர்களின் துணை அவர்கள் நம்பிக்கை வட்டத்திற்குள் வருவதற்கு முன்பு பல சோதனைகளை கடக்க வேண்டும். ஆயினும்கூட, அவர்கள் தங்கள் துணையை நம்புவதற்கு முன்பு வெளியாட்களின் கருத்தை நம்பும் விசித்திரமான பழக்கத்தைக் கொண்டுள்ளனர். அது சக பணியாளர் அல்லது அவர்களின் முதலாளியாக இருக்கலாம். அவர்களின் ஆலோசனையைப் பின்பற்றுமாறு தங்கள் துணையை கொடுமைப்படுத்துகிறார்கள்.

ads

Recommended For You

About the Author: jana

Leave a Reply

Your email address will not be published.