உங்க உடலில் இந்த மாதிரி அறிகுறிகள் இருந்தா…அது ஆபத்தான புற்றுநோயோட அறிகுறியாம்…ஜாக்கிரதை! – Tamil VBC

உங்க உடலில் இந்த மாதிரி அறிகுறிகள் இருந்தா…அது ஆபத்தான புற்றுநோயோட அறிகுறியாம்…ஜாக்கிரதை!

புற்றுநோய் ஒரு சிக்கலான நோய். பெரும்பாலான மக்கள் புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டு உயிரிழக்கின்றனர். புற்றுநோய் ஏற்படுவதற்கு பல காரணங்கள் இருக்கலாம். புற்றுநோயை ஆரம்ப கட்டத்தில் கண்டறிவது சிக்கலானது. ஆரம்பத்தில், இது பெரும்பாலும் நுட்பமான அறிகுறிகளை வெளிப்படுத்துகிறது.

அசல் நிலையில் இருந்து வேறுபட்டது, இது வேறு சில நோய்களின் அறிகுறிகளுடன் குழப்பமடையக்கூடும். இதனால், நீங்கள் புற்றுநோய் பற்றிய அச்சத்தை அறியாமல் இருந்திருக்கலாம். அறிகுறிகள் தெளிவற்றதாகவும் குறிப்பிடப்படாததாகவும் இருக்கலாம். இது முதல் பரிசோதனையில் மருத்துவர்களுக்குக் கூட அறிகுறியை கண்டறிவது கடினம்.

எந்த அறிகுறிகளை ஒருவர் அனுபவிக்கலாம் என்று ஊகிக்க முடியாவிட்டாலும், எளிதில் சரியாகப் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய சில தீவிரமற்ற அறிகுறிகள் உள்ளன. நீங்கள் கவனிக்க வேண்டிய அறிகுறிகள் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

கீழ்முதுகு வலிகீழ் முதுகில் உள்ள வலி மக்களை அடிக்கடி தொந்தரவு செய்யலாம். வேலை நிமித்தமாக நாள் முழுவதும் மடிக்கணினியின் முன் அமர்ந்திருப்பதன் விளைவு என்று பொதுவாகக் கருதப்பட்டாலும், மற்ற காரணங்களுக்காகவும் இது உங்களைத் தொந்தரவு செய்யலாம்.

தொடர்ச்சியான கீழ் முதுகுவலி புற்றுநோய்க்கான சிவப்புக் கொடியாக இருக்கலாம். இது சிறுநீர்ப்பை மற்றும் கருப்பை புற்றுநோயுடன் தொடர்புடையது. இது புற்றுநோயின் மற்ற அறிகுறிகளுடன் தோன்றலாம் அல்லது தோன்றாமலும் இருக்கலாம்.

மருத்துவரை எப்போது அணுக வேண்டும்?உங்கள் முதுகுவலியானது இயக்கத்துடன் தொடர்புடையதாகத் தெரியவில்லை என்றால், அது பொதுவாக இரவில் அல்லது அதிகாலையில் அதிக வலியை உண்டாக்கினால் மற்றும் திடீரென எடை இழப்பு ஏற்பட்டால், உங்கள் மருத்துவரை அணுகுவது நல்லது.

உடலின் பாகங்களில் கட்டிகள்மார்பகத்திலோ அல்லது தோலிலோ ஒரு அசாதாரண கட்டி இருப்பது நாம் அனைவரும் கவனிக்கும் ஒன்று என்றாலும், விந்தணுவில் இருப்பது பெரும்பாலும் கவனிக்கப்படுவதில்லை. இது டெஸ்டிகுலர் புற்று நோய் பற்றிய விழிப்புணர்வின்மை அல்லது கவனக்குறைவு காரணமாக இருக்கலாம்.

பல ஆண்டுகளாக கவனிக்கப்படாமல் இருந்தால், அது ஒரு கடுமையான நிலையை அடையலாம், மீட்புக்கான பாதையை இன்னும் சவாலானதாக ஆக்குகிறது. ஏதேனும் கட்டி, விதைப்பையில் பெரிதாகுதல், விதைப்பையில் கனமான உணர்வு மற்றும் வயிறு அல்லது இடுப்பில் மந்தமான வலி போன்றவற்றை அலட்சியம் செய்யக்கூடாது.

முதுகில் இருந்து இரத்தப்போக்கு அல்லது மலக்குடல் இரத்தப்போக்குஉங்கள் முதுகில் இருந்து இரத்தப்போக்கு ஏற்படுவது புற்றுநோயின் மற்றொரு எச்சரிக்கை அறிகுறியாகும். உண்மையில், இது ஒரு எச்சரிக்கை மணி. ஆதலால், நீங்கள் தாமதமின்றி உடனடியாக உங்கள் மருத்துவரை அணுக வேண்டும்.

மலத்தில் உள்ள சிவப்பு ரத்தப் புள்ளியை எளிதில் கண்டறியலாம், கருப்பு மலத்தில் தவறவிட்ட அறிகுறி. கறுப்பு மலத்தை வெளியேற்றுவது என்பது உங்கள் செரிமான அமைப்பின் மேல் பகுதியில் ஒருவித உள் இரத்தப்போக்கு உள்ளது மற்றும் அது குடல் வழியாக அனுப்பப்படும் நேரத்தில் அது இறந்து விட்டது.

தொடர் இருமல்இருமல் இரத்தம் நுரையீரல், குரல்வளை, தைராய்டு, லிம்போமா அல்லது லுகேமியாவின் உறுதியான அறிகுறியாகும். ஒரு தொடர் இருமல் கூட புற்றுநோயின் அறிகுறியாக இருக்கலாம் என்பது பலருக்குத் தெரியாது. சளி, காய்ச்சல் அல்லது ஒவ்வாமை காரணமாக ஏற்படும் இருமல் சில

வாரங்களுக்குள் தானாகவே போய்விடும். ஆனால் உங்கள் நிலை இரண்டு வாரங்களுக்கு மேலாக நீடித்து, நுண்ணுயிர் எதிர்ப்பிகள் அல்லது பிற மருத்துவ தலையீடுகள் மூலம் முன்னேற்றம் ஏற்படவில்லை என்றால், நுரையீரல் புற்றுநோயின் சாத்தியத்தை நிராகரிக்க உங்கள் மருத்துவரை அணுக வேண்டும்.

தொடர்ந்து நெஞ்செரிச்சல்பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில், நெஞ்செரிச்சல் அதிகமாக சாப்பிடுவது அல்லது அதிக காரமான உணவுகளை சாப்பிடுவதால் ஏற்படுகிறது. ஆனால் நெஞ்செரிச்சல் பிரச்சினையை அடிக்கடி சமாளிக்க வேண்டியவர்களில் நீங்களும் ஒருவராக இருந்தால், அது மிகவும் தீவிரமான

பிரச்சனையின் அறிகுறியாக இருக்கலாம். உங்கள் நெஞ்செரிச்சல் வாரத்திற்கு சில முறை உங்களைத் தொந்தரவு செய்தால், உணவில் மாற்றத்தால் அது சரியாகவில்லை என்றால், அதை எளிதாக எடுத்துக்கொள்ளாதீர்கள். இது வயிறு, தொண்டை அல்லது கருப்பை புற்றுநோயின் அறிகுறியாக இருக்கலாம்.

ads

Recommended For You

About the Author: Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.