உங்கள் இல்லற வாழ்க்கை பற்றி கூறும் உங்கள் கைரேகை ! – Tamil VBC

உங்கள் இல்லற வாழ்க்கை பற்றி கூறும் உங்கள் கைரேகை !

கைரேகை மற்றும் ஜோதிடம் பற்றிய அறிவு உள்ளவர்கள் நம் உள்ளங்கையில் சில குறிப்பிட்ட அடையாளங்களும் வரிகளும் நம் வாழ்க்கை மற்றும் ஆளுமை பற்றிய ரகசியங்களை வெளிப்படுத்த முடியும் என்பதை அறிவார்கள். நம்முடைய தொழில் வாழ்க்கை, உடல்நலம், ஆரோக்கியம் குறிப்பாக காதல் மற்றும் திருமண வாழ்க்கை குறித்த அனைத்து சந்தேகங்களையும நமது கைரேகையைப் பார்த்து தெரிந்து கொள்ளலாம்.

கைரேகை கோடுகள் மற்றும் அடையாளங்கள் முதல் கையின் வடிவங்கள் மற்றும் அளவு வரை அனைத்தும் ஒருவரின் எதிர்காலம் மற்றும் நிகழ்காலத்தின் பொதுவான கண்ணோட்டத்தை உருவாக்குகின்றன. சுக்கிர ரேகை காதல் வாழ்க்கையை வெளிப்படுத்துகிறது, சுக்கிர மேடு நமது பாலியல் வாழ்க்கையை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறது என்பது அறியப்படுகிறது. அதேபோல் தலை ரேகை நம் காதல் வாழ்க்கையை பற்றி விரிவாகக் கூறும் என்று ஜோதிட சாஸ்திரம் கூறுகிறது.


குறுகிய தலை ரேகை
ஒருவரின் வாழ்க்கைக் கோட்டிலிருந்து ஒரு குறுகிய தலை கோடு உருவாகிறது. இதன் பொருள் அவர்களின் சிற்றின்ப ஆளுமை தீவிரமானது. அவர்களுக்கு மனநிலை மாற்றங்கள் உள்ளன. அவர்கள் அன்பான வாழ்வைத் தொடங்கலாம் அல்லது எந்தவிதமான நெருக்கமான தொடர்புகளிலிருந்தும் தங்களைத் தவிர்ப்பார்கள்.

ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட தலைரேகை
ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட தலைமைக் கோடுகளைக் கொண்ட ஒரு நபரும், அவர்களின் இரண்டாவது தலைக்கோடு அவர்களின் வாழ்க்கைக் கோட்டிலும் இணைந்திருப்பதும், அவர்கள் ஒரு காதல் உறவில் தீவிரமாக ஈடுபட விரும்பாமல் இருப்பதன் அறிகுறியாகும். அவர்கள் அசாதாரண துணிச்சலைக் கொண்டவர்கள், காதலை தைரியமாக தவிர்ப்பார்கள். இவர்கள் பெரும்பாலும் தாமதமாக திருமணம் செய்துகொள்வார்கள்.

மோதிர விரலுக்கு தலை ரேகை முடிவது
இந்த நபர்கள் வழக்கமாக தாமததமான திருமணத்தை எதிர்கொள்கிறார்கள், ஆனால் அவர்கள் அன்பைக் கண்டுபிடிப்பதிலிருந்தும் நெருங்கிய உறவுகளிலிருந்தும் தங்களைத் தாங்களே தடுத்துக் கொள்ள மாட்டார்கள். அவர்கள் குறைந்த பட்ச காதல் கொண்டவர்கள் மற்றும் அவர்களின் அடிப்படை தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதில் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளனர். அத்தகையவர்கள் சனிபகவானின் செல்வாக்கின் கீழ் உள்ளனர், மேலும் உண்மையான அன்பிற்கும் சாதாரண இன்பத்திற்கும் இடையில் உள்ள வித்தியாசத்தை நன்கு அறிவார்கள்.

ஆயுள் ரேகையை விட குறுகிய தலைரேகை
இவர்கள் பாலியல் வாழ்க்கை என்று வரும்போது தாராளமாக வாழவும் சமூக நெறிகளிலிருந்து தங்களை விடுவிக்கவும், வளர்ந்து வரும் விருப்பம் இருப்பதற்கான அறிகுறியாகும். வாழ்க்கை மற்றும் நெருக்கம் குறித்த அவர்களின் கருத்துக்கள் சமூக விதிமுறைகளின் வரம்புக்கு அப்பாற்பட்டவை.

தலைக் கோட்டின் தனி தோற்றம்
ஆயுள் ரேகையிலிருந்து வெளிவராத ஒரு தலை ரேகை, அவரது பிற்கால வாழ்க்கையில், 40 களில் அல்லது 30 களின் பிற்பகுதியில், அவர்களின் சாதாரண அன்பான வாழ்க்கையில் கடுமையான மாற்றத்தை அனுபவிப்பார்கள் என்பதைக் குறிக்கிறது. விசுவாசமான உறவுகளின் எல்லைகளை மீறி அவர்கள் சாகசத்தை நாடுவார்கள், மேலும் ரகசிய வாழ்க்கையை நோக்கியும் நகர்வார்கள்.

வளைந்த தலை ரேகை
சற்று வளைந்த தலை ரேகை உள்ளவர்கள் சுதந்திரமாக இருக்க விரும்புகிறார்கள், ஆனால் அவர்களின் பாலியல் வாழ்க்கையைப் பற்றி ரகசியமாக இருக்கிறார்கள். வேறு வழியில்லை என்று அவர்கள் உணரும்போது மட்டுமே அவர்கள் தங்கள் பாலியல் ஆசையை வெளிப்படுத்துவார்கள்.

நேரான தலை ரேகை
ஒருவர் தனது ஆரம்ப காலங்களில் காதல் உறவில் ஈடுபடமாட்டார் அல்லது அதைப் பற்றி எந்தவிதமான தீவிரத்தன்மையும் கொண்டிருக்கவில்லை என்பதை ஒரு நேரான தலை ரேகை குறிக்கிறது. அவர்கள் ஒருவருடன் உடல்ரீதியான நெருக்கம் கொண்டிருந்தாலும், அதற்கு அவர்கள் தரப்பிலிருந்து உணர்ச்சிபூர்வமான பங்கேற்பு இருக்காது.

ads

Recommended For You

About the Author: admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *