அம்மாவுடன் செல்ல ச ண் டை போடும் குட்டி தேவதை.. என்ன அழகுப் பாருங்க.. – Tamil VBC

அம்மாவுடன் செல்ல ச ண் டை போடும் குட்டி தேவதை.. என்ன அழகுப் பாருங்க..

குழந்தைகள் எப்போதுமே அழகானவர்கள். கருப்பு, வெள்ளை என நிறங்களைக் கடந்து குழந்தை என்றாலே அழகுதான். அதனால் தான் குழந்தைகளைப் பார்த்ததுமே ஒவ்வொருவரும் கொள்ளைப் பிரியத்தோடு நடந்து கொள்கின்றனர். அதனால் மழலைக் குழந்தைகள் செய்யும் குறும்புகளை எவ்வளவு நேரம் ஆனாலும் பார்த்து ரசித்துக் கொண்டே இருக்கலாம்.

வேறு எவரும் கோ ப ப்பட்டால் அது நமக்கும் கோ ப த்தை உ ரு வாக்கும். எ ரி ச்சலூட்டும். ஏன், சண்டை கூட சீரிய்ஸாகவே வந்துவிடும். ஆனால் குழந்தைகளின் கோ பம் அப்படியானது இல்லை. குழந்தைகள் கோபப்பட்டாலும் நம்மால் வெகுவாக அதை ரசிக்க முடியும்.

அதனால் தான் விளையாட்டாக குழந்தைகளிடம் பலரும் கோ பப்படுவார்கள். அந்தவகையில் இங்கேயும் ஒரு தாய் தன் செல்ல மகளிடம் விளையாட்டிற்காக கோ பப்படுகிறார். பதிலுக்கு அந்தக் குழந்தையும் தாயிடம் படு சீரியஸாக கோபப்பட்டது போல் தனக்குத் தெரிந்த மழலை மொழியில் குரல் உயர்த்திப் பேசுகிறது.

இதோ இந்த வீடியோ இணையத்தில் இப்போது செம வைரல் ஆகிவருகிறது. தன் தாயிடம் அந்த செல்லக் குட்டிதேவதை சண்டைபோடும் காட்சியை இதோ இந்த வீடியோவில் பார்த்து மகிழுங்கள்.

ads

Recommended For You

About the Author: admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *