நீரிழிவை கணப் பொழுதில் விரட்டியடித்து உடலிலுள்ள கொழுப்பையும் கரைக்க இந்த ஒரு பொருளே போதுமாம் .!! – Tamil VBC

நீரிழிவை கணப் பொழுதில் விரட்டியடித்து உடலிலுள்ள கொழுப்பையும் கரைக்க இந்த ஒரு பொருளே போதுமாம் .!!

சைலியம் பொதுவாக இசப்கோல் என்று அழைக்கப்படுகிறது. இது இயற்கை மலமிளக்கியாக அறியப்படுகிறது.இது அதிக கொழுப்பைக் குறைப்பதற்கும், எடை குறைக்க உதவுவதற்கும் நீரிழிவு நோயை நிர்வகிப்பதற்கும் இது பயன்படுத்தப்படுகிறது. இதன் நன்மைகள் மற்றும் பக்க விளைவுகள் பற்றி முழுமையாக காணலாம்.

மலச்சிக்கலிலிருந்து நிவாரணம் பெற பலர் சைலியம் உமி சாப்பிடுகிறார்கள். ஏனென்றால், சைலியம் மொத்தமாக உருவாகும் மலமிளக்கியாகும். அதாவது இது உங்கள் குடலில் உள்ள தண்ணீரை உறிஞ்சி வீங்கி, இதனால் மலத்தை மென்மையாக்குகிறது மற்றும் கடந்து செல்வதை எளிதாக்குகிறது.சைலியம் உமி ஒரு கரையக்கூடிய நார்ச்சத்து என்பதால், இது முழுமையின் உணர்வை ஊக்குவிக்கிறது மற்றும் பசியைக் கட்டுப்படுத்த உதவுகிறது. இதனால், உடல் எடை குறைகிறது. நீங்கள் உடல் எடையை குறைத்து, அதிகப்படியான உணவை கட்டுப்படுத்த முயற்சிக்கிறீர்கள் என்றால், சைலியம் உமி சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு அல்லது உணவுடன் உட்கொள்ளுங்கள்.

இருப்பினும், உங்கள் மருத்துவரை அணுகி உடல் எடையை குறைக்க சைலியம் எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்று கேட்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. வயிற்றுப்போக்கைப் போக்க மற்றும் குடல் இயக்கங்களை இயல்பாக்குவதற்கு சைலியம் உமி உதவும் என்று ஆராய்ச்சி ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன.எரிச்சலூட்டும் குடல் நோய்க்குறி நோயாளிகளுக்கு வயிற்றுப்போக்கைக் குறைக்க சைலியம் உமி பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்று ஒரு ஆய்வு காட்டுகிறது.

நீரிழிவு நோயாளிகளில் ஆரோக்கியமான இரத்த சர்க்கரை அளவை பராமரிக்க சைலியம் உமி உதவும்.சைலியம் உமி தினமும் உட்கொள்ளும் நீரிழிவு நோயாளிகள் இரத்த சர்க்கரை அளவை மேம்படுத்தியுள்ளதாக ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன.
சைலியம் உமி அளவு தூள்:காப்ஸ்யூல், துகள்கள் மற்றும் திரவ போன்ற பல வடிவங்களில் சைலியம் உமி வருகிறது. எரிச்சலூட்டும் குடல் நோய்க்குறிக்கு சைலியம் உமி பரிந்துரைக்கப்பட்ட அளவு ஒரு நாளைக்கு 20 கிராம் மட்டும் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும். நீரிழிவு நோயாளிகளுக்கு ஒரு நாளைக்கு 5 கிராம் சைலியம் உமி எடுத்துக்கொள்வது பாதுகாப்பானது.எச்சரிக்கை:நீங்கள் சைலியம் உமி எடுப்பதற்கு முன் உங்கள் மருத்துவரை அணுகவும். ஏனெனில் அளவு வெவ்வேறு நபர்களில் வேறுபடலாம், மேலும் பல நன்மைகளைப் பெற அதை எவ்வாறு உட்கொள்ள வேண்டும் என்று உங்கள் மருத்துவரிடம் கேளுங்கள்.

ads

Recommended For You

About the Author: tamilvbc

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *