இந்த ராசிக்கார ஆண்களுக்கு அழகான பெண்களைவிட இந்த மாதிரி பொண்ணுங்களதான் ரொம்ப பிடிக்குமாம்…! – Tamil VBC

இந்த ராசிக்கார ஆண்களுக்கு அழகான பெண்களைவிட இந்த மாதிரி பொண்ணுங்களதான் ரொம்ப பிடிக்குமாம்…!

பொதுவாக ஆண்களுக்கு பெண்கள் மீது ஒருவிதமான ஈர்ப்பு இருக்கதான் செய்கிறது. எதிர் எதிர் பாலினம் இருப்பதால் இந்த ஈர்ப்பு என்பது இயற்கையானது. அந்த இயற்கையை நாம் சரியாக கையாளுவதில்தான் விஷயம் இருக்கிறது. ஒரு பெண்ணுக்கு ஆணை பிடிப்பதற்கு பல காரணங்கள் இருக்கலாம். அதை போலவே ஒரு ஆணுக்கும் ஒரு பெண்ணை பிடிப்பதற்கு பல காரணங்கள் இருக்கலாம். ஆனால், பொதுவாக ஆண்கள் பெண்களின் அழகில் மயங்கி விழுவது என்று நிகழ்த்துக்கொண்டுதான் இருக்கிறது. ஒரு ஆணுக்கு பெண்ணின் மீது ஈர்ப்பு வர என்ன காரணம்? அழகு அல்லது அவர்களின் மூளையா இதற்கு காரணம்? இது பல பெண்கள் தெரிந்து கொள்ள விரும்பும் ஒரு அம்சமாகும்.

நிச்சயமாக, ஒரு ஆண் ஒரு பெண்ணை முதன்முறையாக சந்தித்தால், அவர்கள் தங்கள் உடல் கவர்ச்சியை நோக்கி அதிக சாய்வார்கள். ஆனால் காலப்போக்கில், ஒரு நபரின் வெளிப்புற தோற்றத்தை விட அதிகமானவை இருப்பதை அவர்கள் உணர அதிக வாய்ப்புள்ளது. காலப்போக்கில் அழகு வயது, மறுபுறம், புத்தி மற்றும் புத்திசாலித்தனம் காலப்போக்கில் கூர்மைப்படுத்துகின்றன. இருப்பினும், மூளைகளை விட அழகை விரும்பும் ஆண்கள் பெரும்பாலானோர் உள்ளனர். இக்கட்டுரையில் இராசி அறிகுறிகளின்படி, ஆண்கள் அழகானவர்களை விட புத்திசாலித்தனமான பெண்ணை விரும்புவது பற்றி காணலாம்.

கன்னி
கன்னி ஆண்கள் மூளை உள்ள பெண்களை மிகவும் விரும்புகிறார்கள். டேட்டிங் செய்வதற்கு மட்டுமே, அவர்கள் புத்திசாலித்தனமானவர்களை விட அழகான பெண்ணை விரும்புகிறார்கள். ஆனால் கன்னி ராசிக்காரர்கள் நீண்ட கால உறவில் இருக்க திட்டமிட்டால், அவர்கள் தங்கள் தேர்வுகள் குறித்து மிகவும் யோசித்து முடிவெடுப்பார்கள். அவர்கள் பாதுகாப்பான மற்றும் மகிழ்ச்சியான எதிர்காலத்தை பகுப்பாய்வு செய்து திட்டமிட விரும்புகிறார்கள். மேலும் அவர்களுக்கு உறுதியான உணர்வைத் தராத எதற்கும் வேரூன்ற மாட்டார்கள்.
மகரம்
ஒரு மகர ராசிக்காரரை பொறுத்தவரை, பகுத்தறிவு மற்றும் தர்க்கம் என்பது ஒரு நபரின் மிக முக்கியமான இரண்டு விஷயங்கள். அழகு தற்காலிகமானது என்றாலும், அவர்களுக்கு, மூளை உள்ள ஒரு பெண் நிச்சயமாக அவர்களை இயக்கும் ஒன்று. ஆதலால், மகர ராசி நேயர்களுக்கு அழகான பெண்களை காட்டிலும் புத்திசாலியான பெண்களைதான் விரும்புவார்கள்.
மிதுனம்
மிதுன ராசிக்காரர்கள் அவர்களின் அறிவு மற்றும் வேடிக்கையான அன்பான தன்மைக்கு பெயர் பெற்றவர்கள். எனவே, ஒரு மிதுன ராசிக்காரர் ஒரு பெண்ணிடமிருந்து அதையே எதிர்பார்க்கிறான். அவர்களைப் பொறுத்தவரை, இது வெறும் புத்திசாலித்தனத்தைப் பற்றியது அல்ல, அதற்கு பதிலாக ஒரு புத்திசாலித்தனமான ஆளுமையை விரும்புகிறது. அவர்கள் புத்திசாலித்தனத்தின் மூலம் நகைச்சுவையைத் தூண்டலாம்.
கும்பம்
கும்ப ராசி நேயர்கள் ஒரு படைப்பு மனம் கொண்டவர். அவை உரையாடல்கள் மற்றும் ஆழமான இணைப்பு பற்றியதுதான் அதிகம். ஆகையால், கும்ப ராசிக்கார ஆண்கள் ஒரே படைப்பு உணர்வையும் புத்திசாலித்தனத்தையும் பகிர்ந்து கொள்ளும் பெண்களால் ஈர்க்கப்படுகிறார்கள். அவர்கள் வெளியே அழகாக இருப்பதைக் கண்டுபிடிப்பது மட்டுமல்லாமல், அவர்களுடனான நட்பின் பிணைப்பையும் தீர்மானிக்கிறார்கள்.
விருச்சிகம்
விருச்சிக ராசிக்கார ஆண்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்கள் உணர்ச்சி நுண்ணறிவின் யோசனையில் அதிகம் உள்ளவர்கள். அவர்களை போன்ற ஒரு துணையை விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் அவர்களை ஆழமான மட்டத்தில் புரிந்துகொள்ள முடியும் மற்றும் அவர்களின் கூட்டாளர் சரியாக செயல்பட அல்லது ஒரு கடினமான இணைப்பு வழியாக செல்லும்போது தெரிந்து கொள்ள முடியும்.

ads

Recommended For You

About the Author: admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *