சற்றுமுன் சிபிஎஸ்இ 12 ஆம் வகுப்பு தேர்வு முடிவுகள் வெளியீடு..! – Tamil VBC

சற்றுமுன் சிபிஎஸ்இ 12 ஆம் வகுப்பு தேர்வு முடிவுகள் வெளியீடு..!

சிபிஎஸ்இ பத்தாம் வகுப்பு மற்றும் பன்னிரண்டாம் வகுப்பு தேர்வுகள் ஏற்கனவே முடிவடைந்து தேர்வு தாள்கள் திருத்தப்பட்டும் முடிந்தது என்பது தெரிந்ததே. இந்த நிலையில் சிபிஎஸ்இ 12 ஆம் வகுப்பு தேர்வு முடிவுகள் ஜூலை 13-ஆம் தேதி வெளியிடப்படும் என்று ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது.

இந்த நிலையில் சற்றுமுன் சிபிஎஸ்இ 12 ஆம் வகுப்பு தேர்வு முடிவுகள் வெளியாகியுள்ளது. மாணவ, மாணவிகள் மிகுந்த ஆர்வத்துடன் ஆன்லைனில் இந்த தேர்வின் முடிவுகளை பார்த்து வருகின்றனர். தேர்ச்சி அடைந்த மாணவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் வாழ்த்துக்களை பரிமாறி வருகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.சிபிஎஸ்இ 12ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு முடிவுகளை கீழ்க்கண்ட இணையதளங்களில் சென்று மாணவர்கள் தெரிந்து கொள்ளலாம் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

cbse.nic.in
www.results.nic.in
www.cbseresults.nic.in

மேலும் DigiResults என்ற செயலி மூலமும் தேர்வு முடிவுகளை தெரிந்து கொள்ளலாம் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ads

Recommended For You

About the Author: tamilvbc

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *