உடல் எடை குறைத்ததுமே தன் வேலையைக் காட்ட ஆரம்பித்த சிருஷ்டி டாங்கே..!! – Tamil VBC

உடல் எடை குறைத்ததுமே தன் வேலையைக் காட்ட ஆரம்பித்த சிருஷ்டி டாங்கே..!!

தமிழில் காதலாகி என்ற படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர் சிருஷ்டி டாங்கே. அதன்பிறகு இவர் தொடர்ந்து பல தமிழ் திரைப்படங்களில் நடித்து உள்ளார். ஆனால் இவர் நடித்து மிகப்பெரிய அளவில் வெற்றி பெற்ற படம் மேகா .அதில் வரும் புத்தம் புது காலை என்ற பாடல் மூலம் இவர் மக்களிடையே நல்ல பிரபலமடைந்தார்.

அதன் பிறகு எனக்குள் ஒருவன், புதியதாக ஆனந்தம் புதிதாக ஆரம்பம், கத்துக்குட்டி, வில்லம்பு, நவரச திலகம், டார்லிங், தர்மதுரை, காலக்கூத்து, பொட்டு , ராஜாவுக்கு செக் போன்ற பல படங்களில் இவர் நடித்துள்ளார். தற்போது இவர் நடிப்பில் சக்ரா படம் வெளிவர உள்ளது.

இவர் இடையில் சில காலம் மிகவும் குண்டாக இருந்தார், தற்போது தீவிர உடற்பயிற்சி செய்து தன் உடலை ஸ்லிம்மாக மாற்றியுள்ளார்.அது குறித்த புகைப்படங்களை தனது இணையதளத்தில் வெளியிட்டுள்ளார்.

ads

Recommended For You

About the Author: tamilvbc

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *