தப்பி தவறி கூட வெறும் வயிற்றில் இவற்றை சாப்பிட்டு விடாதீங்க…. – Tamil VBC

தப்பி தவறி கூட வெறும் வயிற்றில் இவற்றை சாப்பிட்டு விடாதீங்க….

பொதுவாக இந்த நவீன உலகில் பலரும் துரித உணவுகளையே விரும்பி சாப்பிட்டு வருகின்றனர்.
கண்ட கண்ட நேரங்களில் நூடுல்ஸ், பீட்ஸா, பிரைட் ரைஸ், பதப்படுத்தப்பட்ட உணவுகள் போன்றவற்றை விரும்பி உண்ணுகின்றார்.ஆனால் தவறான நேரத்தில் சாப்பிடும் சில ஆரோக்கிய உணவுகள் நமது ஆரோக்கியத்தில் மோசமான பாதிப்புகளை ஏற்படுத்தும்.அதுமட்டுமின்றி வெறும் வயிற்றில் நாம் சாப்பிடும் சில உணவுகள் நாம் சாப்பிடுவதை கட்டாயம் தவிர்க்க வேண்டும்.ஏனெனில் இது நமது ஆரோக்கியத்தை வெகுவாக பாதிக்கும், சிலசமயம் மரணத்தைக் கூட ஏற்படுத்தலாம் என கூறப்படுகின்றது.அந்தவகையில் தற்போது அந்த உணவுகள் என்னென்ன என்பதை பற்றி இங்கு பார்ப்போம்.

வெறும் வயிற்றில் சோடாக்களை குடிப்பதை தவிர்க்க வேண்டும். இது அதிக அமிலத்தன்மை கொண்டஏனெனில் இது குடலின் மேற்புறத்தில் எரிச்சலை ஏற்படுத்தும் மேலும் தசைப்பிடிப்பு மற்றும் குமட்டலுக்கு வழிவகுக்கும். இது உங்களுக்கு நாள் முழுவதும் அசௌகரியத்தை ஏற்படுத்தும்.வெறும் வயிற்றில் மாத்திரைகள் போடக்கூடாது. வெற்று வயிற்றில் மருந்து எடுத்துக் கொள்ளும்போது, அது வயிற்றின் புறணிக்கு எரிச்சலை ஏற்படுத்துகிறது மற்றும் வயிற்று அமில அளவில் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தும். இதனால் உடலில் சமநிலையின்மை ஏற்படும்.

ஒருபோதும் வெறும் வயிற்றில் உடற்பயிற்சி மற்றும் வேலைகள் செய்யாதீர்கள். ஏனெனில் வேலை செய்வதன் மூலம் அதிக தசை வலிமையை இழக்கலாம்.வெற்று வயிற்றில் தக்காளியை உட்கொள்ளும்போது, இதிலிருக்கும் அமிலங்கள் வயிற்றில் உள்ள இரைப்பை குடல் அமிலங்களுடன் வினைபுரிந்து கரையாத ஜெல்களை உருவாக்குகின்றன, பின்னர் அவை வயிற்று கால்குலஸை ஏற்படுத்தும், இது வயிற்று கற்கள் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது.

காலையில் எழுந்தவுடன் காபி குடிப்பதை தவிர்க்க வேண்டும். இது வயிற்று அமில அளவை அதிகரிப்பது மற்றும் அமிலத்தன்மையை ஏற்படுத்துவதுடன், மன அழுத்தம் மற்றும் பதட்டத்திற்கு வழிவகுக்கும், மேலும் ஹார்மோன் ஏற்றத்தாழ்வுகளை ஏற்படுத்தும்.தேயிலை வயிற்று அமிலத்தின் அளவை அதிகரிக்கிறது, இது அதிக இரைப்பை அமிலத்தை சுரப்பதன் மூலம் நெஞ்செரிச்சல் மற்றும் வயிற்றுப் புண்ணை ஏற்படுத்தும். எனவே இவற்றை தவிர்ப்பது அவசியம்.வெறும் வயிற்றில் மது அருந்துவதை கைவிட வேண்டும். ஏனெனில் ஆல்கஹாலில் இருக்கும் மூலபொருட்கள் உணவை உட்கொள்ளாத வெறும் வயிற்றில் இருக்கும்போது குடலின் மேற்பகுதியை எரிக்கக்கூடும்.

தவறி கூட வெறும் வயிற்றில் இவற்றை சாப்பிட்டு விடாதீங்க….

தவறி கூட வெறும் வயிற்றில் இவற்றை சாப்பிட்டு விடாதீங்க….

Posted by New Lanka on Saturday, April 18, 2020

காரமான உணவுகள் குறிப்பாக மிளகாய் போன்றவற்றை வெறும் வயிற்றில் எடுத்து கொள்ள கூடாது. இது வயிற்றுப் புறணிக்கு எரிச்சலை ஏற்படுத்தும், அமிலத்தன்மையை அதிகரிக்கும் மற்றும் வலி மற்றும் பிடிப்பை ஏற்படுத்தும்.தயிர் வெறும் வயிற்றில் உட்கொள்ள கூடாது. இதில் உள்ள நல்ல பாக்டீரியாக்கள் புறணி சாறுகளுடன் வினைபுரிகிறது, இதனால் வயிற்றுப்போக்கு ஏற்படுகிறது.வெறும் வயிற்றில் வாழைப்பழம் சாப்பிட கூடாது. ஏனெனில் இது திடீரென்று உடலில் மெக்னீசியத்தை அதிகரிக்கும் மற்றும் இரத்தத்தில் உள்ள மெக்னீசியத்திற்கும் கால்சியத்திற்கும் இடையிலான சமநிலையை சேதப்படுத்தும். எனவே, இதை வெறும் வயிற்றில் உட்கொள்வது நல்லதல்ல.சர்க்கரைவள்ளி கிழங்கில், டானின் மற்றும் பெக்டின் ஆகியவை உள்ளதால் இதை வெறும் வயிற்றில் சாப்பிடுவதை தவரிக்க வேண்டும்.ஏனெனில் இது வயிற்றுச் சுவரை அதிக இரைப்பை அமிலத்தை சுரக்க தூண்டுகிறது, இதனால் நெஞ்செரிச்சல் ஏற்படும்.

ads

Recommended For You

About the Author: Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *