கொரோனா வைரஸ் பரவும் நிலையில் பிக்பாஸ் ஜீலி வெளியிட்ட வீடியோ.. வறுத்தெடுக்கும் நெட்டிசன்கள்! – Tamil VBC

கொரோனா வைரஸ் பரவும் நிலையில் பிக்பாஸ் ஜீலி வெளியிட்ட வீடியோ.. வறுத்தெடுக்கும் நெட்டிசன்கள்!

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் மூலமாகவும் ஜல்லிக்கட்டு போராட்டத்தின் மூலமாகவும் ரசிகர்களிடையே பிரபலமானவர் ஜூலி. இந்த நிகழ்ச்சிக்கு பிறகு படங்களில் நடிக்க தொடங்கிய ஜூலி தொடர்ந்து நடித்து வருகிறார். நாயகியாகவும் சில படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

தற்போது, உலகம் முழுவதும் கொரோனா அச்சத்தில் இருந்து வரும் நிலையில் ஜூலி டிக் டாக் வீடியோ ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார். இதனைக்கண்ட நெட்டிசன்கள் மற்றும் பார்வையாளர்கள் நாட்டில எவ்வளவு பிரச்சினை நடந்துகொண்டிருக்கு உனக்கு இப்போ இது தேவையா? திட்டி தீர்த்து வருகின்றனர்.அதுமட்டுமில்லாமல் உனக்கு கொரோனா வர என அவருக்கு சிலர் சாபமும் விட்டுள்ளனர். தற்போது மீம்ஸ்களுக்கு இந்த காட்சி இரையாகியுள்ளது.

https://twitter.com/i/status/1239111502327681024

ads

Recommended For You

About the Author: tamilvbc

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *