இணையத்தில் லீக்கான சீமானின் அந்தரங்க வீடியோ.. நடிகை விஜயலட்சுமி வெளியிட்டாரா?.. அதிர்ச்சியில் இணையவாசிகள்..! – Tamil VBC

இணையத்தில் லீக்கான சீமானின் அந்தரங்க வீடியோ.. நடிகை விஜயலட்சுமி வெளியிட்டாரா?.. அதிர்ச்சியில் இணையவாசிகள்..!

பிரபல சினிமா இயக்குனரும் , நாம் தமிழர் என்ற கட்சியின் தலைவருமான சீமான் குடிபோதையில் சினிமா வசனங்களை பேசும் அந்தரங்க காட்சிகள் சில இணையத்தில் வெளியாகி சர்ச்சையை ஏற்படுத்தி வருகிறது.
நடிகை, விஜயலட்சுமியை சீமான் திருமணம் செய்துகொள்வதாக கூறி பழகிவிட்டு ஏமாற்றியதாக அவர் சமீபத்தில் பரபரப்பு புகாரை அளித்தார். இறகு சீமான் நடிகை விஜயலட்சுமி சினிமா வாய்ப்புகள் கிடைக்காததால் வறுமையில் தவித்து வருவதாக என்னிடம் கூறினார். ஆனால் அவருக்கும் எனக்கும் எந்த சம்மந்தமும் இல்லை பாணியில் கருத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

சமீபத்தில் கூட, இந்து கடவும் சிவனை கொச்சை கொச்சையாக பேசிய சீமான் தஞ்சை பெரிய கோயிலில் எழுந்தருளியுள்ள சிவ லிங்கத்தை தரிஷனம் செய்துவிட்டு வந்ததை தாறு மாறாக கிழித்து ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டிருந்தார்.இந்நிலையில், தற்போது சீமான் குடிபோதையில் சட்டையின்றி காணப்படும் சீமான், ஏய் பொண்டாட்டி நா கெட்டவன் இல்லடி, கேடுகெட்டவன் என பஞ்ச் வசனத்தை பேசுகிறார். ஆனால் அதில் கேட்கும் பெண் குரல் விஜயலட்சுமியா என்பது உறுதியாக தெரியவில்லை.தற்போது இந்த காட்சி இணையத்தில் வெளியாகி பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தி வருகிறது.

ads

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *