பிரபல நடிகருக்கு வில்லனான சமுத்திரகனி – எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்….. – Tamil VBC

பிரபல நடிகருக்கு வில்லனான சமுத்திரகனி – எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்…..

சமுத்திரகனி அடுத்ததாக நடிக்கும் படத்தில், பிரபல நடிகருக்கு வில்லனாக நடித்து வருவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.
‘நா பேரு சூர்யா நா இல்லு இந்தியா’ படத்துக்குப் பிறகு, எந்தப் படத்திலும் கமிட்டாகாமல் இருந்தார், அல்லு அர்ஜுன். தொடர்ந்து அவர் நடித்த படங்களுக்கு சரியான வரவேற்பு கிடைக்காததால் கதைகள் தேர்ந்தெடுப்பதில் அதிக கவனம் செலுத்திவந்தார்.

இப்போது திரிவிக்ரம் ஸ்ரீநிவாஸ் இயக்கத்தில் நடித்துவருகிறார். இப்படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக பூஜா ஹெக்டே, நிவேதா பெத்துராஜ் ஆகியோர் நடிக்கின்றனர். தவிர, ஜெயராம், தபு, பிரம்மானந்தம் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துவரும் இப்படத்துக்கு, தமன் இசையமைக்கிறார்.

இந்த நிலையில், படத்தின் வில்லனாக சமுத்திரக்கனி ஒப்பந்தமாகி நடித்துவருகிறார். இதன் படப்பிடிப்பு கடந்த ஏப்ரல் மாதம் தொடங்கி நடைபெற்று வருகிறது. சமுத்திரக்கனி நடித்துள்ள அடுத்த சாட்டை திரைப்படம் வருகிற செப்டம்பர் 5-ந் தேதி ரிலீசாக உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

ads

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *