இந்த 5 ராசிக்காரங்க எப்பவும் அடிதடியைத்தான் நம்புவாங்க.. இவங்ககிட்ட உஷாரா இருங்க, மரணஅடிநிச்சயம்…. – Tamil VBC

இந்த 5 ராசிக்காரங்க எப்பவும் அடிதடியைத்தான் நம்புவாங்க.. இவங்ககிட்ட உஷாரா இருங்க, மரணஅடிநிச்சயம்….

சந்தர்ப்ப சூழ்நிலையை பொறுத்து யார் வேண்டுமென்றாலும் வன்முறையாளர்களாக மாறலாம். உங்களை யாராவது மிரட்டினாலோ அல்லது கட்டாயப்படுத்தினாலோ நீங்கள் நிச்சயமாக அடிதடியில் இறங்குவீர்கள். ஆனால் காரணமே இன்றி வன்முறையில் இறங்குபவர்களைப் பற்றி நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள்?. சிலர் சிறிய காரணங்களுக்குக் கூட வன்முறையில் இறங்குபவர்களாக இருப்பார்கள்.

ஜோதிட சாஸ்திரத்தின் படி சிலருக்கு இந்த வன்முறை குணம் இயற்கையாகவே இருக்கும். பலமுறை வன்முறையில் ஈடுபடும் நபர்கள் பெரும்பாலும் தங்கள் செயல்களில் கட்டுப்பாட்டைக் கொண்டிருக்க மாட்டார்கள், இவர்கள் அதிகம் கோபப்படுபவர்களாக இருப்பார்கள்.
இவர்களின் கோபத்தால் மற்றவர்களுக்கு ஏற்படும் பாதிப்புகளை பற்றி இவர்களுக்கு எந்த கவலையும் இல்லை. இப்படி சிந்திக்க அவர்களின் ராசி கூட ஒரு காரணமாக இருக்கலாம். இந்த பதிவில் எந்தெந்த ராசிக்காரர்கள் இயற்கையாகவே வன்முறையாளராக இருப்பார்கள் என்று பார்க்கலாம்.

விருச்சிகம்: விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் நிறைய உணர்ச்சிகளைக் கொண்டிருப்பார்கள், ஆனால் அவை எப்போதும் அவற்றை வெளிப்படுத்துவதில்லை, மேலும் அந்த உணர்ச்சிகள் வெடிக்கும் வரை மட்டுமே அவை அடக்கப்படும். விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் பொறாமை, பழிவாங்கும் குணம் போன்றவற்றை கொண்டிருப்பார்கள். இந்த உணர்ச்சிகளை அவர்கள் சில காலம் கட்டுப்பாட்டில் வைத்திருப்பார்கள். அவை வெடிக்கும்போது அவர்கள் வன்முறையில் ஈடுபடுவார்கள். இவர்கள் தனியாக வலியில் இருப்பதை விரும்ப மாட்டார்கள், எனவே அவர்கள் உடனடியாக அதனை திருப்பி கொடுத்து விடுவார்கள். கோபத்தைக் கையாளும் போது அவர்களுக்கு அதனை சமாளிக்கும் திறன் இல்லை.

மேஷம்: மேஷ ராசிக்காரர்கள் செவ்வாய் கிரகத்தால் ஆளப்படுகிறார்கள். இது அவர்களை முன்கோபர்க்காரர்களாக மாற்றுகிறது. இவர்கள் எளிதில் மற்றவர்களாலும், சூழ்நிலைகளாலும் தூண்டப்படுகிறார்கள். இவர்கள் வேடிக்கையானவர்களாகத்தான் இருப்பார்கள், ஆனால் கோபப்படாத வரைதான். கோபம் பூஜ்ஜியத்தில் இருந்து 100க்கு செல்ல இவர்களுக்கு சில நொடிகள் போதும். இயற்கையாகவே இவர்கள் போட்டி மனப்பான்மை கொண்டவர்கள். எனவே வெற்றியைப் பெற இவர்கள் வன்முறையில் ஈடுபட தயங்க மாட்டார்கள். இவர்கள் உடல்ரீதியாக மட்டும் வன்முறையில் ஈடுபட மாட்டார்கள் சிலசமயம் இவர்களின் வார்த்தைகளில் கூட வன்முறை இருக்கும்.

சிம்மம்: சிம்ம ராசிக்காரர்கள் எப்பொழுதும் தலைவராக இருப்பார்கள், சிலசமயங்களில் அவர்கள் வழிநடத்தும் போது போரில் ஈடுபடத்தான் செய்வார்கள். இவர்கள் தங்களுக்கு நியாயமானது என்று நினைத்தால் அவர்கள் அதற்காக வன்முறையில் இறங்க தயங்க மாட்டார்கள். இவர்கள் பெரும்பாலும் சுயமரியாதை மற்றும் உரிமையின் வலுவான உணர்வைக் கொண்டுள்ளனர், எனவே யாரோ அல்லது எதையாவது அவர்கள் விரும்பிய வழியில் வந்தால், அவர்கள் வன்முறையில் இறங்குவார்கள். இவர்கள் எப்பொழுதும் மற்றவர்களின் கவனம் தன் மீது இருக்க வேண்டும் என்று நினைப்பார்கள்.எனவே தங்களின் கவனத்தை மற்றவர்கள் பகிர வந்தால் மிருகத்தனமாகவும், ஆபத்தாகவும் நடந்து கொள்வார்கள்.

மகரம்: மகர ராசிக்காரர்களுக்கு நடுத்தரமான இடமென்று எதுவுமில்லை, அவர்களின் கோபம் அதிகமானால் அவர்கள் எந்த எல்லைக்கும் செல்வார்கள். மகர ராசிக்காரர்கள் மிகவும் உறுதியானவர்கள் மற்றும் நம்பகமானவர்கள். ஆனால் எல்லாரையும் போல இவர்களுக்கும் ஒரு இருண்ட பக்கம் இருக்கிறது என்பதை மறந்துவிடக்கூடாது.இவர்கள் முடிவிடுத்து விட்டால் தங்களின் உறுதியை பழிவாங்குவதற்கு பயன்படுத்துவார்கள். இவர்கள் அதிக உணர்ச்சிவசப்படுவார்கள் எனவே அவர்களின் மீதான விமர்சனத்தை இவர்களால் தாங்கிக் கொள்ள இயலாது. எனவே உடனடியாக வன்முறையில் இறங்கி விடுவார்கள். தங்களின் செயல்கள் மற்றவர்களை பாதிக்கும் என்று தெரிந்தாலும் அதனை இவர்கள் நிறுத்த மாட்டார்கள்.

தனுசு: தனுசு ராசிக்காரர்கள் எப்பொழுதும் எளிதானவர்களாக இருப்பார்கள், ஆனால் இவர்கள் நிலையற்றவர்களாகவும், மன்னிக்க விரும்பாதவர்களாகவும் இருப்பார்கள். சில சந்தர்ப்பங்களில் அவர்கள் மிகவும் ஆபத்தானவர்களாக நடந்து கொள்வார்கள். சிறிதுநேரத்திற்கு பிறகு அவர்கள் அதனை நினைத்து வருத்தப்படலாம், ஆனால் அதனை தவிர்க்க மாட்டார்கள். பின்விளைவுகளை பற்றி சிந்திக்காமல் இவர்கள் செய்யும் செயல்கள் மற்றவர்களுக்கு இவர்கள் மீது பயத்தை உண்டாக்கும். இவர்கள் இதனை தன்னுடைய பாதுகாப்பு என்று நினைத்துக் கொள்கிறார்கள். இவர்களுக்கு தெரிந்த ஒரே பாதுகாப்பு முறை இதுதான்.

ads

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *