ஆண்மை பலத்தை ஆயுளுக்கும் குறையாமல் பாதுகாக்கும் அற்புதமான உணவுகள்..! – Tamil VBC

ஆண்மை பலத்தை ஆயுளுக்கும் குறையாமல் பாதுகாக்கும் அற்புதமான உணவுகள்..!

செக்ஸ் வாழ்வின் ஒரு அங்கம். இன்ற வேகமான உலகில் உணவு முறை மாறுவதால் ஆண்களுக்கு செக்ஸ் சார்ந்த பல பிரச்னைகள் ஏற்படுகின்றன. அந்த வகையில் சில எளிமையான உணவுகள் எப்படி ஆண்களின் பலத்தை கூட்டுகிறது என்று பாருங்கள்!

பூண்டு ஒரு சிறந்த பாலுணர்வு தூண்டியாகும். பூண்டு சாப்பிடுவதன் மூலம் செக்ஸ் சார்ந்த பிரச்னைகளை ஆண்கள் எளிதில் சரிசெய்யலாம்.பூண்டுக்கு அடுத்த இடத்தை பிடிப்பது வெங்காயம். அதிலும் வெள்ளை வெங்காயம் ஆண்மை சக்தி பெற பெரிதும் உதவுகிறது. தினமும் பச்சையாக அல்லது சாலட் செய்து சாப்பிடலாம்.

சோர்வு மற்றும் முன் கூட்டியே விந்து வெளியேறும் பிரச்னைகளுக்கு கேரட் சிறந்த தீர்வாகும்.
பாலியல் வீரியம் குறைந்தவர்கள் வெண்டைக்காய் அதிகம் சாப்பிட்டு வந்தால் பிரச்னை சரியாகும்.

முருங்கைக்காய் மிகச்சிறந்த பாலுணர்வூட்டி என்று வர்ணிக்கப்படுகிறது.ஆண்மைக்குறைவுக்கு சிறந்த தீர்வு இஞ்சி. இஞ்சி சாறு, வேகவைத்த முட்டை மற்றும் சிறிதளவு தேன் சேர்த்து குடித்து வந்தால் ஆண்மை குறைவு தீரும்.

உலர்ந்த பேரிச்சை, பாதாம், பிஸ்தா மூன்றையும் தினமும் சாப்பிட்டு வந்தால் பாலியல் பிரச்னை தீரும்.
திராட்சையை கொதிக்க வைத்து தினமும் 200 கிராம் சாப்பிட்டு வந்தால் பாலியல் வீரியம்

ads

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *